Hi ni Kwa Marafiki Wote


HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
2,939
Likes
3,742
Points
280
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
2,939 3,742 280
Wengi Wamekukuta Njiani Hawajui Ulikotoka na Wala Hawajui Njia Uliyopitia Hadi Ukafika Hapo.Lkn Wamejivika Umahiri Wa Kukuchambua na Wamegeuka Watabiri Wa Maisha Yako. Usitumie Muda Mwingi Kuwafikiria kwani Safari Ni Yako na ni Ndefu Sana. Achana Na Wapita Njia Elekeza Nguvu Zako Ktk Ndoto Zako na Safari Yako.Mlinzi na kiongozi wako ni Mungu,Wengine watabaki Kua Mashaidi tu.

Hi ni kwa wote walio kutana vikwazo vya marafiki, majirani na watu wengine walio wazunguka. Unaweza kua mkarimu kwa mwenzako ukamtendea mema mengi lakini malipo yake yakawa usaliti- Kwa upande wangu marafiki ndo sababu.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
59
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 59 145
Naona FID Q ameingia JF MMU ..............!
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
asante kwa ujumbe mahiri......
 
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
2,939
Likes
3,742
Points
280
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
2,939 3,742 280
Hili nalo linakusumbua?
Aswaa pale mtu anapoamua kukufata kwa maneno , ukijifanya umuoni wala kumsikia atataka hata akutilie vidole machoni
WebRep
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,466
Likes
114
Points
160
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,466 114 160
hasa ndugu wanaweza kukukatisha tamaa sana hasa kama kwenu wewe ndio uliotoka kimaisha aisee kazi sana.
 
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,936
Likes
920
Points
280
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,936 920 280
Aisee kwa msemo huo hapo nawapenda all my haters :A S kiss:
Dadangu nikusabahi kwanza, sikia hii itamchi na hiyo:- "I am thankful to all those who say NO to me , its becoz of them I did it mysellf"
Jioni njema.
 
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
2,939
Likes
3,742
Points
280
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
2,939 3,742 280
hasa ndugu wanaweza kukukatisha tamaa sana hasa kama kwenu wewe ndio uliotoka kimaisha aisee kazi sana.
Si bora ndugu? je mtu baki ambae mmekutana nae ukubwani?
 
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
2,939
Likes
3,742
Points
280
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
2,939 3,742 280
I THINK I NEED SOME NEW HATERS CAUSE MOST OF MY OLD HATERS HAVE STARTED TO LIKE ME NOW!!!!!!!!!!!! Anhaaaaaaaaaa! Seriously!
Hi imenitokea mara nyingi sana haswa mahala pangu pa kazi. Jitu linazuka uko mara limekununia gafla!! Ukisema Uuchune naww Mara linaanza tena kujichelesha!! Mi sioni maana ya adui kurudi tena kua rafiki na hata wakiongezeka wengine mradi sina kosa- Shauiri yao.
 
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
2,939
Likes
3,742
Points
280
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
2,939 3,742 280
Dadangu nikusabahi kwanza, sikia hii itamchi na hiyo:- "I am thankful to all those who say NO to me , its becoz of them I did it mysellf"
Jioni njema.
Kweli Kabisa
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
87
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 87 145
Maadaui ukufanya ujitume zaidi lkn kusema uwapende!! Sidhani- Labda kwa misemo tu
Haters walinifanya nisome zaidi ili niwachome....I was enjoying the game ya ushindani but looking back somehow they helped me to be who I am today. We're now good friends cause they lost the game. That's why I say I love 'em....we acha tu!
 
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,936
Likes
920
Points
280
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,936 920 280
Wakwetu jioni njema... UbinaAdamu wetu huwaga na vigeugeu yaani ukiichekea duniya itakuchekea!! sasa njoo kwa walimwengu ukwachekea wanakununuia ukistuka wanaanza kujileta kama mzombee !! wangine wanasema " tenda mema ulipwe shari" just forget!!
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
197
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 197 145
^^
Mpendeze Mungu
Binadamu hapendezeki.
^^
 
kapistrano

kapistrano

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,226
Likes
34
Points
145
kapistrano

kapistrano

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,226 34 145
asante sana kwa ujumbe mzuri na wenye kufundisha na hata kama una vikwazo pia una fariji ubarikiwe sana kila la kheri.
 
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
2,939
Likes
3,742
Points
280
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
2,939 3,742 280
Haters walinifanya nisome zaidi ili niwachome....I was enjoying the game ya ushindani but looking back somehow they helped me to be who I am today. We're now good friends cause they lost the game. That's why I say I love 'em....we acha tu!
Kuna aliona nimemzidi kwa hili !! Duh imempa shida sanla mpaka amejikuta akinifumbia eti yeye kazidiwa kielimu hata kuvaa pia? Eti na hao waloenda shule mbona hata kuvaa hawajui. Ubinadamu mgumu
 

Forum statistics

Threads 1,273,861
Members 490,528
Posts 30,493,794