HI ,Lets Give Our own Opinion on this pls

HI ,Lets Give Our own Opinion on this pls

Herr muller

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2018
Posts
1,017
Reaction score
1,214
Natarajia yote mko swali, licha ya shilingi kupoteza grounds against the dollar,na matatizo mengi hapa na pale, Niko nimesikia kitu nataka tutoe maoni hapa na tuwe wakweli, haswa nyinyi dada zetu, nimesikia ati ukiona binti amekupenda njua uko na vitu mbili, moja hela ingine akili , binti atakupenda hata kaa huyu binti hana akili hata kidogo, je kuna ukweli kwa hilo, naomba tujandiliane hapa, karibuni
 
Unakimbilia wapi mkuu, tulia kwanza uandike vizuri..utume tena
 
If anyone can tell me what is going on here?


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom