Dada Leti JF-Expert Member Joined Oct 3, 2019 Posts 286 Reaction score 401 Oct 16, 2019 #1 Wapenzi nawasalimia! mambo zenu!
Basi Nenda JF-Expert Member Joined Jul 29, 2017 Posts 20,795 Reaction score 48,056 Oct 16, 2019 #2 Tuko bize na uzi wa kula kimasihara,tucheki mida
Coffee JF-Expert Member Joined Jul 16, 2017 Posts 1,304 Reaction score 1,313 Oct 16, 2019 #3 Karibu mkuu. Umekuja na nini tukupokee
Depal JF-Expert Member Joined Nov 26, 2018 Posts 51,901 Reaction score 209,993 Oct 16, 2019 #4 Karibu ila humu uwe makini na mabaharia wa 7800
harder king JF-Expert Member Joined Jan 21, 2017 Posts 3,968 Reaction score 6,920 Oct 16, 2019 #5 Kweli mabaharia taratiibu wanaanza kurudi baharini na kupungua nchi kavu...DADA embu njoo pm nikupe maelekezo.
Kweli mabaharia taratiibu wanaanza kurudi baharini na kupungua nchi kavu...DADA embu njoo pm nikupe maelekezo.
Basi Nenda JF-Expert Member Joined Jul 29, 2017 Posts 20,795 Reaction score 48,056 Oct 16, 2019 #6 Depal said: Karibu ila humu uwe makini na mabaharia wa 7800 Click to expand... 😄mAbaharia wamegundua mbinu mpya kanisa la rwakatale
Depal said: Karibu ila humu uwe makini na mabaharia wa 7800 Click to expand... 😄mAbaharia wamegundua mbinu mpya kanisa la rwakatale
Mr Devil JF-Expert Member Joined Jul 7, 2019 Posts 15,385 Reaction score 35,842 Oct 16, 2019 #7 karbu au una subiri tupitiwe na upepo wa kisulisuli
Da'Vinci JF-Expert Member Joined Dec 1, 2016 Posts 36,443 Reaction score 110,233 Oct 16, 2019 #8 Don't be fooled, I'm only single guy remained
H Hziyech22 JF-Expert Member Joined Jun 8, 2019 Posts 18,935 Reaction score 27,389 Oct 16, 2019 #9 Karibu Sana dada
jahanbaksh Senior Member Joined Sep 4, 2018 Posts 123 Reaction score 163 Oct 16, 2019 #10 Kisulisuli 🏃
Depal JF-Expert Member Joined Nov 26, 2018 Posts 51,901 Reaction score 209,993 Oct 16, 2019 #11 Denvers said: Don't be fooled, I'm only single guy remained Click to expand... 😀😀
Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 179,053 Reaction score 196,736 Oct 16, 2019 #12 Kila la kheri... Cc: mahondaw
Leonardchama7 JF-Expert Member Joined Apr 14, 2018 Posts 2,964 Reaction score 4,052 Oct 16, 2019 #13 Karibu sana,kuwa na amani pia ukitongozwa humu wewe omba hela tu,tutakuacha uwe huru ila ukimwelewa baharia mtunuku akukarishe vizuri
Karibu sana,kuwa na amani pia ukitongozwa humu wewe omba hela tu,tutakuacha uwe huru ila ukimwelewa baharia mtunuku akukarishe vizuri
Mbaga Jr JF-Expert Member Joined May 28, 2018 Posts 54,571 Reaction score 133,133 Oct 16, 2019 #14 swali kwa mtoa mada, makalio yako yana mabonde-bonde kama yuleeeeee.?
manonawire JF-Expert Member Joined Dec 31, 2017 Posts 942 Reaction score 1,228 Oct 16, 2019 #15 Karbu sana Ila kajiandikishe kwny daftar la kupga kura
Frank Wanjiru Platinum Member Joined Apr 12, 2012 Posts 25,618 Reaction score 46,688 Oct 16, 2019 #16 Dada Leti said: Wapenzi nawasalimia! mambo zenu! Click to expand... Una churaa?maana ndio sifa Kubwa ya humu
Dada Leti said: Wapenzi nawasalimia! mambo zenu! Click to expand... Una churaa?maana ndio sifa Kubwa ya humu
Dada Leti JF-Expert Member Joined Oct 3, 2019 Posts 286 Reaction score 401 Oct 16, 2019 Thread starter #17 Lucas Mobutu said: Tuko bize na uzi wa kula kimasihara,tucheki mida Click to expand... hahahaa lol
Dada Leti JF-Expert Member Joined Oct 3, 2019 Posts 286 Reaction score 401 Oct 16, 2019 Thread starter #18 Coffee said: Karibu mkuu. Umekuja na nini tukupokee Click to expand... nimekuja na Yesu nipokeeni
Dada Leti JF-Expert Member Joined Oct 3, 2019 Posts 286 Reaction score 401 Oct 16, 2019 Thread starter #19 harder king said: Kweli mabaharia taratiibu wanaanza kurudi baharini na kupungua nchi kavu...DADA embu njoo pm nikupe maelekezo. Click to expand... Lol
harder king said: Kweli mabaharia taratiibu wanaanza kurudi baharini na kupungua nchi kavu...DADA embu njoo pm nikupe maelekezo. Click to expand... Lol
Dada Leti JF-Expert Member Joined Oct 3, 2019 Posts 286 Reaction score 401 Oct 16, 2019 Thread starter #20 Mr Devil said: karbu au una subiri tupitiwe na upepo wa kisulisuli Click to expand... Nimekaribia mwaya..
Mr Devil said: karbu au una subiri tupitiwe na upepo wa kisulisuli Click to expand... Nimekaribia mwaya..