Hey jamani natamani kujua.

ndayilagije

JF-Expert Member
Nov 7, 2016
7,437
2,000
Naamini hamjambo wote na jumamosi hii ni njema kwenu,kama una tatizo pole sana.
Ni kipindi kirefu sijamsoma Deo Nalimi Kisandu, nini kimempata yeye na kile chama chake kipya cha ACA?au mirembe wamemdaka?
 

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
22,566
2,000
Kuna mwanajamiiforums alijitolea kumpeleka mirembe!
Deo yuko safi tu wala hajapelekwa milembe,ameamua tu kukaa kimya kwa mshangao kwasababu aliambiwa fungua chama utapewa ukuu wa mkoa,lakini kwa bahati mbaya(na yeye kachelewa) cheo kimeenda ACTwazalendo.
 

ndayilagije

JF-Expert Member
Nov 7, 2016
7,437
2,000
Deo yuko safi tu wala hajapelekwa milembe,ameamua tu kukaa kimya kwa mshangao kwasababu aliambiwa fungua chama utapewa ukuu wa mkoa,lakini kwa bahati mbaya(na yeye kachelewa) cheo kimeenda ACTwazalendo.
Jesus! Labda kwa kuwa ni msukuma.asijali lakini mikoa itatokea tu.
 

Mkomavu

JF-Expert Member
Jan 25, 2016
9,952
2,000
Naamini hamjambo wote na jumamosi hii ni njema kwenu,kama una tatizo pole sana.
Ni kipindi kirefu sijamsoma Deo Nalimi Kisandu, nini kimempata yeye na kile chama chake kipya cha ACA?au mirembe wamemdaka?
Ukiona yupo kimya jua tayari yupo mahabusu maana anachafua sana kule facebook
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom