kodi usafiri nadhani mtawahi mapema mana mda unaenda mno halafu mtakuwa deskmate tena kama mlivyokuwa darasanihehehe deskmate ana ka aibu aibu kidogo tunasubiria ka basi ambako hakana abiria wengi tuwahi shule.
Lol.............hehehe! Na mwali kaenda wapi? Lol.
Weee!!! Abiria chunga mzigo wako bana... Humwoni kabakabana anavotukabia Excellent?
si unajua wanaenda kwa baba yake deskmatehahaha hny wanaenda mkoani au?
Lol.............
na haniibii mtu mali yangu
hehehe deskmate ana ka aibu aibu kidogo tunasubiria ka basi ambako hakana abiria wengi tuwahi shule.
nadhani atakuwa nyuma ya darasa na deskmate wakehehehe! Na mwali kaenda wapi? Lol.
Haya ni masuala ya kudhalilisha wanafunzi sasa,shule yenu iko api?
Kahamia jukwaa la siasa.hehehe! Na mwali kaenda wapi? Lol.
Hivi Uporoto yupo?laughing out loud.
Halafu SL nimekumiss sana! Nimekuwaza leo the whole day!!!Kahamia jukwaa la siasa.
Wanasoma ubungo shule ya msingi.shule yenu iko api?
Hivi Uporoto yupo?
we hata usijali deskmates hawana kipya ni diskashen ya historiaWeee!!! Abiria chunga mzigo wako bana... Humwoni kabakabana anavotukabia Excellent?
Basi nitakua nakusaidia na mimi. Ila kwa sasa vile hatujaanza shule rasmi sijaanza kutumia kichongeo changu...Hahaha! Namchongeaga kila siku asubuhi na jioni akirudi shule... Hajanambia bado...
Mpeleke please...Halafu SL nimekumiss sana! Nimekuwaza leo the whole day!!!
Kahamia jukwaa la siasa.
Mbona hujanipigia kama kweli ulinimiss?... Mie nilikuona kwenye jukwaa lako nkashindwa kukusalim, si wajua kule kuchakachua ni marufuku?Halafu SL nimekumiss sana! Nimekuwaza leo the whole day!!!
Mwali..kwan humtaki SL?Mpeleke please...