Mnachihanguuu
JF-Expert Member
- Feb 10, 2023
- 6,406
- 9,822
Kila mtu ana namna yake ya kulipokea jambo au hilo haulijui?Ndiyo mwisho wake wa kutafakari mambo akaona arushe ngumi?
Kila mtu ana namna yake ya kulipokea jambo au hilo haulijui?Ndiyo mwisho wake wa kutafakari mambo akaona arushe ngumi?
Ila siyo kwa njia za kipunguani na kuathiriwa na mob-psychology!Kila mtu ana namna yake ya kulipokea jambo au hilo haulijui?
Kuwa karibu na wachezaji bila kuzingatia mipaka yake uwanjani? Hili ndio Utopolo wa mwisho kabisaHauoni ni vizuri anavyofanya kuwa karibu na wachezaji kiasi kile? Vipi siku ile ulikunya?
Je mipaka yake uwanjani ni ipi?na je ipi ni adhabu ya kuvuka mipaka? Hauna hoja wewe wa mwisho kwenye nini wakati juzi tumekutia kimoja?Kuwa karibu na wachezaji bila kuzingatia mipaka yake uwanjani? Hili ndio Utopolo wa mwisho kabisa
Je ninyi muliokanya mavi sio punguani?ila nakuaminia wewe haukunyaIla siyo kwa njia za kipunguani na kuathiriwa na mob-psychology!
Hao nao ni vichaa tu.Wakamatwe wakatawazwe kwa nguvu.Je ninyi muliokanya mavi sio punguani?ila nakuaminia wewe haukunya
Waje Sisi tutawanawisha....ujue ndugu zako ni wachafu fikiria mtu amekunya halafu akavaa tu bila kunawaHao nao ni vichaa tu.Wakamatwe wakatawazwe kwa nguvu.
Yanga inavoendeshwa siku hizi ni kama ccm tuu. Uhuni mwingi sanaMtoa mada ametoa mashtaka! halafu wakati huo huo akageuka kuwa hakimu. Haki ya kusikilizwa iko wapi sasa!
Kwa nini usiviachie vyombo vya uchunguzi au huyo kocha kumshtaki huyo aliyemshambulia ili haki ipatikane?