Heri ya mwaka mpya 2018 wana MMU

Usher-smith MD

JF-Expert Member
Jul 7, 2015
8,511
2,000
Neno la kuuingia nalo mwaka huu mpya.......
“Zamani (siyo mbali miaka ya 90 hivi)dada yako akipata mimba kabla ya kuolewa, anajificha nyumbani hadi ajifungue na washikaji wanakucheka na wanakutania wewe ukipita kitaa, ila sasa ni tofauti maana hiyo mipicha na bwana wake mpya kila kukicha insta hadi kero na akipata mimba na picha ya tumbo juu ataweka insta hata wewe kaka yake uone kazi ya shemejio "

Happy New Year Everybody
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
156,542
2,000
Neno la kuuingia nalo mwaka huu mpya.......
“Zamani (siyo mbali miaka ya 90 hivi)dada yako akipata mimba kabla ya kuolewa, anajificha nyumbani hadi ajifungue na washikaji wanakucheka na wanakutania wewe ukipita kitaa, ila sasa ni tofauti maana hiyo mipicha na bwana wake mpya kila kukicha insta hadi kero na akipata mimba na picha ya tumbo juu ataweka insta hata wewe kaka yake uone kazi ya shemejio "

Happy New Year Everybody
UNSET-1-640x631.jpg
 

Duuma

JF-Expert Member
Jan 24, 2017
202
250
Neno la kuuingia nalo mwaka huu mpya.......
“Zamani (siyo mbali miaka ya 90 hivi)dada yako akipata mimba kabla ya kuolewa, anajificha nyumbani hadi ajifungue na washikaji wanakucheka na wanakutania wewe ukipita kitaa, ila sasa ni tofauti maana hiyo mipicha na bwana wake mpya kila kukicha insta hadi kero na akipata mimba na picha ya tumbo juu ataweka insta hata wewe kaka yake uone kazi ya shemejio "

Happy New Year Everybody
Changes...siku hizi wanaooketeza habari kina Millard nao ni ma influential... Unaandika tu " alichoandika kingwagala kuhusu kakobe" ...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom