help please


comred

comred

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
1,404
Likes
1,017
Points
280
comred

comred

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
1,404 1,017 280
wajumbe salamu kwenu.

nina mdogo wangu ambae ameitimu elimu ya A.level nchini Uganda mwaka huu.sasa mimi kama kaka yake ninapenda apate elimu yake ya juu nchini.

sasa ninaomba msaada kwa anayefahamu mchakato mzima wakubadilisha matokeo hadi kusajiliwa TCU

shukrani..
 

Forum statistics

Threads 1,213,978
Members 462,447
Posts 28,496,994