K Kampini Senior Member Joined Jul 15, 2011 Posts 140 Reaction score 29 Jul 15, 2011 #1 Nawasalimu tu wa Jf
First Born JF-Expert Member Joined Jul 11, 2011 Posts 5,317 Reaction score 1,485 Jul 15, 2011 #2 Haya bwana, hatujambo! Ila siku nyingine ukifanya hvyo hapa wanaweza wakutukane. Hili ni jukwaa la mapenzi sio kusalimiana.
Haya bwana, hatujambo! Ila siku nyingine ukifanya hvyo hapa wanaweza wakutukane. Hili ni jukwaa la mapenzi sio kusalimiana.
Chris_Mambo JF-Expert Member Joined Aug 11, 2010 Posts 595 Reaction score 122 Jul 15, 2011 #3 People are getting sick, aren't they? Is there any kind of infection or what???
Jeff JF-Expert Member Joined Sep 26, 2009 Posts 1,293 Reaction score 202 Jul 16, 2011 #4 First Born said: Haya bwana, hatujambo! Ila siku nyingine ukifanya hvyo hapa wanaweza wakutukane. Hili ni jukwaa la mapenzi sio kusalimiana. Click to expand... umesema vyema FB,angesalimia huko kwenye jukwaa la utambulisho,hapa hatukuelewi
First Born said: Haya bwana, hatujambo! Ila siku nyingine ukifanya hvyo hapa wanaweza wakutukane. Hili ni jukwaa la mapenzi sio kusalimiana. Click to expand... umesema vyema FB,angesalimia huko kwenye jukwaa la utambulisho,hapa hatukuelewi