S shad kjunior New Member Joined Jan 1, 2013 Posts 1 Reaction score 0 Jan 1, 2013 #1 any sexy lady ready to have a wonderfull time with me??
Evelyn Salt Platinum Member Joined Jan 5, 2012 Posts 78,836 Reaction score 172,446 Jan 1, 2013 #2 Kweli umedhamiria, umejiunga leo leo na demu unataka!!!!! Umeandaa sh ngapi ya kuchezea leo?
M mzabzab JF-Expert Member Joined Aug 18, 2011 Posts 46,267 Reaction score 90,770 Jan 1, 2013 #3 mie naona jf sasa watu wanakuja tafuta mademu wakugegeda....ngoja na mie niweke tangazo
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,338 Reaction score 111,578 Jan 1, 2013 #4 utamjuaje??
Z Zion Daughter JF-Expert Member Joined Jul 9, 2009 Posts 8,920 Reaction score 4,244 Jan 1, 2013 #5 Na nyie na hizi thread zenu mnaboa sasa.. badilisheni idea basi... na kwani mtaani kwenu hakuna hao sexy ladies??
Na nyie na hizi thread zenu mnaboa sasa.. badilisheni idea basi... na kwani mtaani kwenu hakuna hao sexy ladies??
marejesho JF-Expert Member Joined Jan 6, 2011 Posts 6,634 Reaction score 3,662 Jan 1, 2013 #6 Mwaka unauanza vibaya..Kajipange upya........ Hao ladies wakugegeda hawako JF....