Hv wakuu kwa mtu ambaye alisoma grade A kulikuwepo na ulazima wa kuweka cheti hcho wakati wa kuomba kujiunga na bachelor? Inakuaje ka hakuweka na kwasasa profile yake haimpi nafasi ya kufanya hvyo??
Hv wakuu kwa mtu ambaye alisoma grade A kulikuwepo na ulazima wa kuweka cheti hcho wakati wa kuomba kujiunga na bachelor? Inakuaje ka hakuweka na kwasasa profile yake haimpi nafasi ya kufanya hvyo??
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.