M mojaone Senior Member Joined Oct 17, 2012 Posts 135 Reaction score 30 Oct 18, 2012 #1 Wanajamvi salaam,mgeni nimeingia leo,naomba ushirikiano wenu.
Arushaone Platinum Member Joined Mar 31, 2012 Posts 15,237 Reaction score 13,567 Oct 18, 2012 #2 Karibu sana ila nawe utoe ushirikiano. Hapa utapapenda sana mojaone endapo tu utatekeleza masharti ya humu. Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Karibu sana ila nawe utoe ushirikiano. Hapa utapapenda sana mojaone endapo tu utatekeleza masharti ya humu.
M mojaone Senior Member Joined Oct 17, 2012 Posts 135 Reaction score 30 Oct 18, 2012 Thread starter #3 Nashukuru,pamoja
O Otorong'ong'o Platinum Member Joined Aug 17, 2011 Posts 39,499 Reaction score 29,993 Oct 18, 2012 #4 Wakaribishwa sana..
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Oct 18, 2012 #5 Karibu sana jamvini.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,928 Reaction score 13,909 Oct 19, 2012 #6 Karibu sana JF.
M mojaone Senior Member Joined Oct 17, 2012 Posts 135 Reaction score 30 Oct 19, 2012 Thread starter #8 Nawashukuru,