Sunbae JF-Expert Member Joined Sep 14, 2015 Posts 254 Reaction score 176 Sep 20, 2015 #1 Habari zenu wana JF, naomba kukaribishwa mimi ni mgeni humu. Ahsanteni.
ISLETS JF-Expert Member Joined Dec 29, 2012 Posts 8,118 Reaction score 5,369 Sep 20, 2015 #2 karibu sana...
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,862 Reaction score 13,845 Sep 21, 2015 #3 Karibu sana JF.............
Raimundo JF-Expert Member Joined May 23, 2009 Posts 13,415 Reaction score 12,627 Sep 22, 2015 #4 Karibu JF ndugu.
Nifah Platinum Member Joined Feb 12, 2014 Posts 34,418 Reaction score 82,398 Sep 22, 2015 #5 Kama wewe ni mwanamabadiliko/UKAWA/CHADEMA karibu sana,vinginevyo KAFIE MBALI!
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,039 Reaction score 110,712 Sep 23, 2015 #6 Karibu sana JF...
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,039 Reaction score 110,712 Sep 23, 2015 #7 Aisee...nani kakuudhi bi mkubwa? nifah said: Kama wewe ni mwanamabadiliko/UKAWA/CHADEMA karibu sana,vinginevyo KAFIE MBALI! Click to expand...
Aisee...nani kakuudhi bi mkubwa? nifah said: Kama wewe ni mwanamabadiliko/UKAWA/CHADEMA karibu sana,vinginevyo KAFIE MBALI! Click to expand...
Nifah Platinum Member Joined Feb 12, 2014 Posts 34,418 Reaction score 82,398 Sep 23, 2015 #8 Watu8 said: Aisee...nani kakuudhi bi mkubwa? Click to expand... Hahahaaa hakuna mkuu.
C cute b JF-Expert Member Joined Aug 14, 2014 Posts 16,878 Reaction score 34,300 Sep 24, 2015 #9 Karibu sana
Raimundo JF-Expert Member Joined May 23, 2009 Posts 13,415 Reaction score 12,627 Sep 24, 2015 #10 nifah said: Kama wewe ni mwanamabadiliko/UKAWA/CHADEMA karibu sana,vinginevyo KAFIE MBALI! Click to expand... Jamani, mgeni hajakaa tayari mashambulizi yameanza.
nifah said: Kama wewe ni mwanamabadiliko/UKAWA/CHADEMA karibu sana,vinginevyo KAFIE MBALI! Click to expand... Jamani, mgeni hajakaa tayari mashambulizi yameanza.