Hello JF

chady

New Member
Sep 21, 2011
2
0
Mambo vp members of JF,tupo pamoja katika kuendeleza gurudumu na chachu ya maendeleo kwa kukosoa mabaya na kuongelea mazuri hasa yaihusuyo nchi yetu Tanzania.
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,487
2,000
Mambo vp members of JF,tupo pamoja katika kuendeleza gurudumu na chachu ya maendeleo kwa kukosoa mabaya na kuongelea mazuri hasa yaihusuyo nchi yetu Tanzania.
sio lazma yahusu Tanzania tu, hata abroad tunavuka.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads





Top Bottom