heeee si nimekosea meseji ya hawara nikamtumia bwana angu...............


C

Caritha

Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
97
Points
0
C

Caritha

Member
Joined Apr 5, 2012
97 0
jamani juzi kati nilikuwa saloon fulani ya kike mara akaingia dada mmoja akkaanza kumwadithia mwenziye.... hee shoga mwenzangu nimenuniwa huko si nimekosea kutuma meseji ya hawara wangu nikamtumia bwana angu, sasa mimi nashindwa kuelewa hivi ni sifa mtu kuwa na hawara halafu unajisifia mbele za watu bila aibu? tulizana tuko wangapi?:angry::A S cry:
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,388
Points
2,000
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,388 2,000
Huo ndiyo mpango mzima.
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,272
Points
1,225
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,272 1,225
maisha bora kwa kila mtanzania.....siasa ya TZ inaingia kila sekta
 
mak89

mak89

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2012
Messages
1,047
Points
2,000
mak89

mak89

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2012
1,047 2,000
Haki sawa, mbona wanaume wanao na wanajisifia?
 
M

Mtoto wa kitaa

Senior Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
149
Points
0
M

Mtoto wa kitaa

Senior Member
Joined Nov 7, 2012
149 0
Kwi!kwi!kwiiiiíiiiïiiii hapo ujue kaduu akalizishwi na mmoja tu.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,138
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,138 2,000
Uhawara ndio habari ya mujini.
 
pmoses95

pmoses95

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2012
Messages
3,018
Points
2,000
pmoses95

pmoses95

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2012
3,018 2,000
Hodi jamani..... mm mgeni wenu leo. Ningeomba nichangie kiduchu juu ya hii hoja. Huyo dada hana aibu na alimdhalilisha mume wake. Kikubwa zaidi apewe ushari jinsi ya kuishi ukiwa kwenye ndoa
 
Makene

Makene

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,478
Points
1,195
Makene

Makene

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,478 1,195
mtumie hawara 'message' ya mumeo, mambo yatakuwa yamekwisha.
 
Akagando

Akagando

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
535
Points
195
Akagando

Akagando

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
535 195
Wakifumaniwa ndio hata fahamu kwanini kwenye ndoa anaitajika mume moja.
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,383
Points
2,000
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,383 2,000
Kuna sehemu nimesema tutaishi milele?Au umekurupuka tu!
Kusema ukimwi utufyeke maana yake nini? Punguza munkari mkuu

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,283,762
Members 493,810
Posts 30,799,990
Top