Heeee!!!!Mchuma wako analiwa denda!!!!


M

Mtama

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
64
Likes
0
Points
0
M

Mtama

Member
Joined Nov 8, 2010
64 0 0
Fikiria unamkuta dem wako analiwa denda halafu jana uliwaambia marafiki zako unataka kumvisha pete ya uchumba,na wakati unamuona ndo umetoka kununua pete!!Utaimeza au utaitafuna????
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,035
Likes
57
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,035 57 145
Hiyo itakuwa na mkosi, Wala usimwambie mtu. Tupa tu kimya na huyo demu wako mtie kapuni wala usimsemeshe.
Ila akija tu Jitoe mhnaga hata ngumi mpige. Au sepa tu kiaina. Kimya kmya maana ni aibu sana wako aliwe denda na mtu mwingine.
Anakuwa malaya kabisa
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
262
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 262 160
Fikiria unamkuta dem wako analiwa denda halafu jana uliwaambia marafiki zako unataka kumvisha pete ya uchumba,na wakati unamuona ndo umetoka kununua pete!!Utaimeza au utaitafuna????
Heeee!!!!Mchuma wako analiwa denda!!!!

Mtwa hizo haraka za nini asubuhi hiii?
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
4
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 4 135
Fikiria unamkuta dem wako analiwa denda halafu jana uliwaambia marafiki zako unataka kumvisha pete ya uchumba,na wakati unamuona ndo umetoka kununua pete!!Utaimeza au utaitafuna????
shukuru mungu kuwa hilo denda umelishuhudia, je yale madenda mengine anayoliwa na hukubahatika kuyaona?????
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
0
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 0 145
Fikiria unamkuta dem wako analiwa denda halafu jana uliwaambia marafiki zako unataka kumvisha pete ya uchumba,na wakati unamuona ndo umetoka kununua pete!!Utaimeza au utaitafuna????
:croc:
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
30
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 30 0
rud kwa sonara na pete yako mwambie sonara aiyeyushe aitengeneze pete then iyo kichen kdg dg MPELEKEE MAMA YAKO MZAZ...au dada yako...yule last bon
uyo demu mkimbie na akija mkimbize
polen sana
ahh mbona izi mambo zipo iv jaman??????????????????????????????mi nachanganyikiwa jamaN...kamari iz everwhere
hesabu za probability haziish daily znatokea ....
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,035
Likes
57
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,035 57 145
Heeee!!!!Mchuma wako analiwa denda!!!!

Mtwa hizo haraka za nini asubuhi hiii?
Aka, huyu ni Mtama, wangu akifanya hivyo sijiulizi tena. Jibu ninalo, mengine bwana Dena ni fedheha kubwa bora Usepe kimyakimya
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,035
Likes
57
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,035 57 145
rud kwa sonara na pete yako mwambie sonara aiyeyushe aitengeneze pete then iyo kichen kdg dg MPELEKEE MAMA YAKO MZAZ...au dada yako...yule last bon
uyo demu mkimbie na akija mkimbize
polen sana
ahh mbona izi mambo zipo iv jaman??????????????????????????????mi nachanganyikiwa jamaN...kamari iz everwhere
hesabu za probability haziish daily znatokea ....
Hata mimi nashangaa. Kurudi kwa sonara haifai. Bora tu uhesabu kuwa hiyo ni hasara. na uitupe mbali watu wasiojulikana waokote.
Ni mkosi huo kama ulitaka kuoa kweli
 
Smarter

Smarter

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2008
Messages
454
Likes
5
Points
35
Smarter

Smarter

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2008
454 5 35
Dah! ala tujaribu pia kuangalia mazingira.....siku hizi hata wezi kabla ya kum pora mdada ana kula denda kwanza au baada.......and mazingira yalikuwaje? Usikurupuke kumkimbia unless mazingira yanamtia hatiani
And kama ni Mkeo? Mumeo? and watoto wako home?
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,035
Likes
57
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,035 57 145
Dah! ala tujaribu pia kuangalia mazingira.....siku hizi hata wezi kabla ya kum pora mdada ana kula denda kwanza au baada.......and mazingira yalikuwaje? Usikurupuke kumkimbia unless mazingira yanamtia hatiani
And kama ni Mkeo? Mumeo? and watoto wako home?
Usirembe uzembe, Kalambwa denda basi tupa pete tambaa kimya kimya! Mazingira ya kulambwa denda Bi harusi mtarajiwa? Halina cha mazingira wala nini anatakiwa kuwa makini. Hiyo ni mbaya na DENDA halitoki hivihivi tu
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
30
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 30 0
Hata mimi nashangaa. Kurudi kwa sonara haifai. Bora tu uhesabu kuwa hiyo ni hasara. na uitupe mbali watu wasiojulikana waokote.
Ni mkosi huo kama ulitaka kuoa kweli
et ennh?
kwel lakin
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
54
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 54 145
Ujue hutakaa upate demu wa kuoa " a.k.a"MCHUMA"
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,035
Likes
57
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,035 57 145
Bora usioe kama yupo kwenye maandalizi tu analiwa denda, na unajua denda ndo mwanzo wa kuliwa vingine vya ndani zaidi Lo bora niwe peke yangu
Ujue hutakaa upate demu wa kuoa " a.k.a"MCHUMA"
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,035
Likes
57
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,035 57 145
et ennh?
kwel lakin
Ni kweli hawa ndo baadaye wanakuzarau kwa kuwa kuna watu wenye mvuto zaidi yako katest weeee halafu wewe hufikii, Mtatushauri hadi lini Rose??
Mengine yanaepukika
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
30
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 30 0
Ni kweli hawa ndo baadaye wanakuzarau kwa kuwa kuna watu wenye mvuto zaidi yako katest weeee halafu wewe hufikii, Mtatushauri hadi lini Rose??
Mengine yanaepukika
apo chachaaaaaaaaa!!!
sjui tutashauriana mpk ln?
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,062
Likes
565
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,062 565 280
pete unaivaa mwenyewe.unaendelea nae unamtia mimba hlf unamwachia.prob solved
 
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
apo chachaaaaaaaaa!!!
sjui tutashauriana mpk ln?
eeeeheeeeh naona katika hili vijeba a.k.a wababe mnakuja juuu ile mbaya ila nyie kutoka nje ya ndo mnashabikia sana,
by da way acha wadada wafanye vituko.......maana kizazi cha kuoa kilisha kufa kikatoweka kabisa duniani.
 
T

tsuut

Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
6
Likes
0
Points
0
T

tsuut

Member
Joined Nov 11, 2010
6 0 0
JF mimi nina mchumba ang tuliamua kuishi pamoja baada ya kumaliza chuo, kwani tuli bahatika kupata kazi mkoa moja. one i was seriously sick, tukaenda hospital nikagundulika nina malaria kali, so nikachomwa sindano kushusha ile hali, basi tukaanza kurudi home njiani akaanza kuniuliza maswali kwamba siku za nyuma nilikuwa na girl friends so anataka nimwambie kama nina mpago naye while she know tuliachana na anajua story zote kabla hata ya new relation. tukaanza kulumbana at end akasema anaondoka nikwamwambia asiondoke kwanza asubiri kesho labda anaweza akawa na wazo tofauti; nikashidwa kumzuia akakusanya vitu vyake akaondoka usiku, kabla hajaondoka alitaka kusikia msimamo wangu kama nitamwoa; nikamweleza msimamo wangu kuwa akiondoka asinitegemee kumpenda tena. tuna wiki sasa anaomba msamaha nimebaki kwenye msimamo je nina kosea wadau
 
K

Kaisikii

Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
74
Likes
0
Points
0
K

Kaisikii

Member
Joined Nov 10, 2010
74 0 0
sasa kumpa mate umeona dilii!kama alikuwa anamuhibia tuu?ungemuhuliza kwanza y?yawezekana alikuwa anafanya kitu flani mbaya kama ungemkuta anampa game..thoo mimi kwangu sio ishu hata kama namkuta anamegewa kwani we umegi nje zaidi ya kwake?
 
makandokando

makandokando

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
300
Likes
2
Points
0
makandokando

makandokando

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
300 2 0
mi nadhani mheshimiwa Mtama we msamehe halafu muombe tigo....akikubali mvalishe pete tu.....kwani demu wa nani humu ndani haliwi denda?....wala sio dili kiivyo!
 

Forum statistics

Threads 1,205,549
Members 457,980
Posts 28,197,464