Heche apangua Hoja zote za mwandishi wa StarTV

Heche apangua Hoja zote za mwandishi wa StarTV

Mzalendo2015

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2012
Posts
7,225
Reaction score
9,829
Mhe. John Heche Yuko live StarTV. Huyu jamaa ni Jembe na ni kichwa.
Amepangua hoja zote kuhusiana na tuhuma dhidi ya CHADEMA kuhusu Mwenyekiti Mbowe na kufukuzwa kwa Wabunge waliokaidi agizo la chama kujitenga Bungeni.

Saafi sana Mhe. Heche.
 
Mhe. John Heche Yuko live StarTV. Huyu jamaa ni Jembe na ni kichwa.
Amepangua hoja zote kuhusiana na tuhuma dhidi ya CHADEMA kuhusu Mwenyekiti Mbowe na kufukuzwa kwa Wabunge waliokaidi agizo la chama kujitenga Bungeni.

Saafi sana Mhe. Heche.
Odemba aweke Full Interview kwenye Youtube Channel hii ya Leo wamemkatisha katisha sana kwahiyo hajatolea maelezo ya kina ila ni kweli kapangua maswali yote ya Odemba.
 
Mhe. John Heche Yuko live StarTV. Huyu jamaa ni Jembe na ni kichwa.
Amepangua hoja zote kuhusiana na tuhuma dhidi ya CHADEMA kuhusu Mwenyekiti Mbowe na kufukuzwa kwa Wabunge waliokaidi agizo la chama kujitenga Bungeni.

Saafi sana Mhe. Heche.
Nimemsikia ni aina ya mbunge tusietakiwa kumpoteza bunge lijalo
 
Hili swala liko Takukuru tujipe muda tupunguze papara!

Yaani TAKUKURU ni wajuzi wa hesabu kuliko CAG.Hiyo taasisi ilitujuza aliyekuwa Mkuu wa Magereza,Zimamoto na Lugosi tuhuma zao zimeshakamika leo ni mwezi wa tano sijawaona Mahakama ya Kisutu ndio wataweza hesabu za CDM ambazo zina hati safi !.
 
Mhe. John Heche Yuko live StarTV. Huyu jamaa ni Jembe na ni kichwa.
Amepangua hoja zote kuhusiana na tuhuma dhidi ya CHADEMA kuhusu Mwenyekiti Mbowe na kufukuzwa kwa Wabunge waliokaidi agizo la chama kujitenga Bungeni.

Saafi sana Mhe. Heche.
Amedhirisha madai kuwa viongozi wa CHADEMA hawathamini na kuheshimu Jatiba yao, sembuse ya JMT. Amethibitisha pia kuwa mamuzi ya CHADEMA ni ya Mbowe, hivyo tyhuma dhidi yake zina ukweli.

Sentensi moja tu inathibitisha hoja yangu pale alipokiri kuwa moja ya msingi wa Demokrasia ni kukubali maamuzi ya wengi (collective respinsibility). Ati ni kwa sababu hiyo hao Wabunge wamefukuzwa kwa kukiuka maamuzi ya wengi.

Vitendo vya kususia Bunge, kwa nyakati mbalimbali, ikiwa ni moja ya kufunga midomo huku wakisusia kikao cha bunge, kwa hoja yake ya "collective respobsibility" walipaswa na wao kufukuzwa bungeni moja kwa moja.
 
Amedhirisha madai kuwa viongozi wa CHADEMA hawathamini na kuheshimu Jatiba yao, sembuse ya JMT. Amethibitisha pia kuwa mamuzi ya CHADEMA ni ya Mbowe, hivyo tyhuma dhidi yake zina ukweli.

Sentensi moja tu inathibitisha hoja yangu pale alipokiri kuwa moja ya msingi wa Demokrasia ni kukubali maamuzi ya wengi (collective respinsibility). Ati ni kwa sababu hiyo hao Wabunge wamefukuzwa kwa kukiuka maamuzi ya wengi.

Vitendo vya kususia Bunge, kwa nyakati mbalimbali, ikiwa ni moja ya kufunga midomo huku wakisusia kikao cha bunge, kwa hoja yake ya "collective respobsibility" walipaswa na wao kufukuzwa bungeni moja kwa moja.
WAFUKUZWE BUNGENI ETI? Wewe kweli ni nzi wakijani halisi. Hivi akili zenu nyie watu huwa mnaziweka wapi mnapokuwa mnatoa mapendekezo yakijinga namna hii?
 
Mhe. John Heche Yuko live StarTV. Huyu jamaa ni Jembe na ni kichwa.
Amepangua hoja zote kuhusiana na tuhuma dhidi ya CHADEMA kuhusu Mwenyekiti Mbowe na kufukuzwa kwa Wabunge waliokaidi agizo la chama kujitenga Bungeni.

Saafi sana Mhe. Heche.
Tupe kidogo tafadhali

Jr[emoji769]
 
Heche Ni hazina chadema, rai yangu chadema waendelee kufundisha vijana wengi.Hao wanachama wazee msiwaamini sana, fundisheni zaidi waliozaliwa kuanzia Mwaka 1992 kwenda Mbele.Hata kama sio Leo mtafanikiwa..
 
Niliangalia huo mdahalo heche sio mtu wa kawaida.

Swali. Kwanini chadema pamoja na ruzuku Ina ofisi zisizo za hadhi yake?

Jibu.Hata CCM wakati inachukua hii nchi toka kwa mkoloni ilikuwa na ofisi za hovyo (kitu ambacho ni kweli)

Swali .mnalipwa ruzuku milioni 300 kwa mwezi mnashindwa kujenga ofisi .
Jibu.Odemba ruzuku ya milioni 200+ unawezaje kuendesha taasisi kubwa Kama chadema ? Hata wewe odemba Nikikupa m 200+ uzigawe kwa nchi nzima kuendesha shuhuli zote kuanzia kanda mpaka taifa utaweza?

Aisee Mimi nimeandika kwa ufupi ila heche sio binadamu wa kawaida alipangua hoja chakavu za CCM zote nahisi odemba ataonywa na chama dikteta maana heche pale alizoa point zote.
 
Amedhirisha madai kuwa viongozi wa CHADEMA hawathamini na kuheshimu Jatiba yao, sembuse ya JMT. Amethibitisha pia kuwa mamuzi ya CHADEMA ni ya Mbowe, hivyo tyhuma dhidi yake zina ukweli.

Sentensi moja tu inathibitisha hoja yangu pale alipokiri kuwa moja ya msingi wa Demokrasia ni kukubali maamuzi ya wengi (collective respinsibility). Ati ni kwa sababu hiyo hao Wabunge wamefukuzwa kwa kukiuka maamuzi ya wengi.

Vitendo vya kususia Bunge, kwa nyakati mbalimbali, ikiwa ni moja ya kufunga midomo huku wakisusia kikao cha bunge, kwa hoja yake ya "collective respobsibility" walipaswa na wao kufukuzwa bungeni moja kwa moja.
Uliwahi kutoa hoja kwa kutumia akili au hii ndio style yako ya kutumia moyo kutoa mawazo yako?
 
Mhe. John Heche Yuko live StarTV. Huyu jamaa ni Jembe na ni kichwa.
Amepangua hoja zote kuhusiana na tuhuma dhidi ya CHADEMA kuhusu Mwenyekiti Mbowe na kufukuzwa kwa Wabunge waliokaidi agizo la chama kujitenga Bungeni.

Saafi sana Mhe. Heche.
Huyu Mshkaji ndio anatakiwa aje kuwa Mwenyekiti. Ila umri usogee kidogo maana anaweza kuwatwanga Mangumi Mas itch
 
Amedhirisha madai kuwa viongozi wa CHADEMA hawathamini na kuheshimu Jatiba yao, sembuse ya JMT. Amethibitisha pia kuwa mamuzi ya CHADEMA ni ya Mbowe, hivyo tyhuma dhidi yake zina ukweli.

Sentensi moja tu inathibitisha hoja yangu pale alipokiri kuwa moja ya msingi wa Demokrasia ni kukubali maamuzi ya wengi (collective respinsibility). Ati ni kwa sababu hiyo hao Wabunge wamefukuzwa kwa kukiuka maamuzi ya wengi.

Vitendo vya kususia Bunge, kwa nyakati mbalimbali, ikiwa ni moja ya kufunga midomo huku wakisusia kikao cha bunge, kwa hoja yake ya "collective respobsibility" walipaswa na wao kufukuzwa bungeni moja kwa moja.
Unachanganya mambo!
 
Uliwahi kutoa hoja kwa kutumia akili au hii ndio style yako ya kutumia moyo kutoa mawazo yako?
Sina uhakika unachoamini ni nini ila maandiko yako yanathibitisha kwamba "hujui kama hujui". Kwa mfano, Heche wenu anadai pesa zinazojenga " vitu" ni za walipa kodi, hivyo CCM haipaswi kujivuna. Je, huoni kuwa Serikali ya CCM ina viongozi waadilifu wanaosimamia matumizi mazuri ya fedha ya walipa kodi tofauti na viongozi wenzake CHADEMA?

Hiyo ndiyo tofauti kubwa kati ya CCM na CHADEMA yenye viongozi vuvuzela ambao kwa gharama yoyote wako tayari kumtetea Mbowe hata kama atawaamuru kulamba miguu yao. Viongozi wanaojitambua, wanahama. Kama hawa wabunge.
 
Back
Top Bottom