He! Shoga anataka kunitoa

Mwanaume wewe umepewa nguvu na Mungu kutafuta hela zako kiuhalali,ivo tafuta hela jenga nyumba yako achana na vya bure maana ni gharama.
 
Usipoangalia jamaa lazima 'akuwashe washe' ndugu yangu Washawasha !
 
Last edited by a moderator:

Huyo amekuchukulia km rafiki uluyemthamini kipindi cha shida, endapo ungekua na rafiki wa kawaida akakupa hiyi nyumba ungekubali?
Ninachomaanisha hapa mtreat km unavyotreat marafiki wengine. Usikataesab
 

Huyo amekuchukulia km rafiki uluyemthamini kipindi cha shida, endapo ungekua na rafiki wa kawaida akakupa hiyi nyumba ungekubali?
Ninachomaanisha hapa mtreat km unavyotreat marafiki wengine. Usikatae sabab ya udhaifu wake kataa ama kubali sababu ni rafiki aliyekuthamini.
Just curious, kesho umepata janga n he is the only 1 who can help u, would u refuse?
 

Yah nimewah ichek hyo movie ya ki nigeria inaitwa MEN IN lOVE,kaigiza yule jamaa anaitwa JOHN DUMELO duh sema hawa jamaa noma,jamaa alikuw anagongwa live na mwenzie had akafumaniw na mke wake

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Wewe ulimgegeda vizuri kiasi kwamba mpaka kakukumbuka...Mtu akupe nyumba kirahisi rahisi hivi....?
Hapana kaka wala sikumgegeda ila nafikiri yupo katika harakati za kutaka kulipa fadhila.
Nalog off
 
Mwanaume wewe umepewa nguvu na Mungu kutafuta hela zako kiuhalali,ivo tafuta hela jenga nyumba yako achana na vya bure maana ni gharama.
Sawa bi dada itanibidi niikatae zawadi yake hii.
Nalog off
 
nimekuelewa bi dada.ina maana huyu kaifuatisha nyimbo hii.


Nalog off
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…