He! Shoga anataka kunitoa

He! Shoga anataka kunitoa

Kataa kabisaaa!!! Ndo mwanzo wa wewe kuwa kipikipiki pia.MKUU HIYO NI NYUMBA CHAFU HATA KAMA ITAKUWA YA KISASA VP KATAA KABISA
Mambo zenu?
Ni hivi kuna kaka mmoja alihamia mtaani kwetu lakini huyu kaka alikuwa ni kipikipiki wenzake wanakiendesha,walimnyanyapaa kwa kweli pale kitaani kwetu,mimi nilikuwa nikimtoa toa sam taimu akiniomba msaada nilikuwa sisiti kumsaidia kwa kuwa ni binadamu mwenzangu na isitoshe hakuwa na ndugu ambao walikuwa wakija kumtembelea kwa kweli na mimi wala sikutaka kujua sababu zilizomfanya huyu mwanaume mwenzangu akubali kuhemewa.
Basi ilifika wakati huyu shoga akahama pale mtaani kwetu na mimi sikujua ni wapi alikohamia.
Baada ya miaka kama 10 kupita huyu kaka kaja nyumbani kwetu kunitafuta na aliponipata akaniambia ya kwamba anataka kunipa zawadi ya nyumba nichague mimi ni maeneo gani kati ya haya(Manzese,migomigo,kino na mbagala) ili aninunulie lakini kwa sharti la kwamba siku ya ufunguzi wa nyumba atafanya sherehe ya kunikabidhi akiwa pamoja na mume wake aliyempata huko Ulaya na baadhi ya mashoga wengine wa jijini Da sa am nao watakuwepo,
Je,unadhani ndugu zangu watanielewa vipi kwenye suala hili?
Je,niikubali hii ofa au nimtolee mbavuni?
Nalog off
 
Unapewa hadi nyumba??? kweli umeisuuza roho yake(????)by the way kubali ili umuone mume mwenzio.usilog off tafadhali usome comment zingine
Mambo zenu?
Ni hivi kuna kaka mmoja alihamia mtaani kwetu lakini huyu kaka alikuwa ni kipikipiki wenzake wanakiendesha,walimnyanyapaa kwa kweli pale kitaani kwetu,mimi nilikuwa nikimtoa toa sam taimu akiniomba msaada nilikuwa sisiti kumsaidia kwa kuwa ni binadamu mwenzangu na isitoshe hakuwa na ndugu ambao walikuwa wakija kumtembelea kwa kweli na mimi wala sikutaka kujua sababu zilizomfanya huyu mwanaume mwenzangu akubali kuhemewa.
Basi ilifika wakati huyu shoga akahama pale mtaani kwetu na mimi sikujua ni wapi alikohamia.
Baada ya miaka kama 10 kupita huyu kaka kaja nyumbani kwetu kunitafuta na aliponipata akaniambia ya kwamba anataka kunipa zawadi ya nyumba nichague mimi ni maeneo gani kati ya haya(Manzese,migomigo,kino na mbagala) ili aninunulie lakini kwa sharti la kwamba siku ya ufunguzi wa nyumba atafanya sherehe ya kunikabidhi akiwa pamoja na mume wake aliyempata huko Ulaya na baadhi ya mashoga wengine wa jijini Da sa am nao watakuwepo,
Je,unadhani ndugu zangu watanielewa vipi kwenye suala hili?
Je,niikubali hii ofa au nimtolee mbavuni?
Nalog off
 
Mambo zenu?
Ni hivi kuna kaka mmoja alihamia mtaani kwetu lakini huyu kaka alikuwa ni kipikipiki wenzake wanakiendesha,walimnyanyapaa kwa kweli pale kitaani kwetu,mimi nilikuwa nikimtoa toa sam taimu akiniomba msaada nilikuwa sisiti kumsaidia kwa kuwa ni binadamu mwenzangu na isitoshe hakuwa na ndugu ambao walikuwa wakija kumtembelea kwa kweli na mimi wala sikutaka kujua sababu zilizomfanya huyu mwanaume mwenzangu akubali kuhemewa.
Basi ilifika wakati huyu shoga akahama pale mtaani kwetu na mimi sikujua ni wapi alikohamia.
Baada ya miaka kama 10 kupita huyu kaka kaja nyumbani kwetu kunitafuta na aliponipata akaniambia ya kwamba anataka kunipa zawadi ya nyumba nichague mimi ni maeneo gani kati ya haya(Manzese,migomigo,kino na mbagala) ili aninunulie lakini kwa sharti la kwamba siku ya ufunguzi wa nyumba atafanya sherehe ya kunikabidhi akiwa pamoja na mume wake aliyempata huko Ulaya na baadhi ya mashoga wengine wa jijini Da sa am nao watakuwepo,
Je,unadhani ndugu zangu watanielewa vipi kwenye suala hili?
Je,niikubali hii ofa au nimtolee mbavuni?
Nalog off

We acha
 
kwa shoga huyo mpaka akakuweka kumbukumbu hata baada ya miaka kumi ni lazima #ulimtafuna tena ulimkoleza laana tullaay
We! hutakiwi kudhania ni makosa mbele ya huyo aliyesema amenilaani,ila ukweli unaki kuwa sijawahi kukiendesha hiki kipikipiki.
Nalog off
 
Unapewa hadi nyumba??? kweli umeisuuza roho yake(????)by the way kubali ili umuone mume mwenzio.usilog off tafadhali usome comment zingine
Hapana kiongozi mimi sijawahi kumfanya lolote kwa kweli huyu jamaa ila nakiri ya kwamba nilikuwa nikimsaidia kwenye baadhi ya matatizo yake ya kimaisha.
Nalog off
 
Kataa kabisaaa!!! Ndo mwanzo wa wewe kuwa kipikipiki pia.MKUU HIYO NI NYUMBA CHAFU HATA KAMA ITAKUWA YA KISASA VP KATAA KABISA
Binafsi naona ni bora nifanye hivi ulivyoniambia ya kuachana na hii zawadi.
Nalog off
 
Mbona mimi nataka kukupa zawadi kubwa tu zaidi ya hiyo kwani umenifanyia nini kikubwa zaidi ya kusoma michngo yako hapa! bora huyo analipa fadhira alizosaidiwa kipindi chake kikiwa kigumu!
Nafikiri hiyo zawadi yako ataikubali.
Nalog off
 
Hata ingekuwa mika mia moja lazima tuifananishe na mind zako napengine hata muonekano wako, na nukuu sahihi ya watu8 "Ingawa tunatumia AVATARS na USERNAMES ambazo ni FAKE, bado haibadilishi uhalisia wa MIOYO YETU"
Kwani aliyesema maneno hayo ni nani na yeye anatumia avatar ya nani?
Nalog off
 
Aisee hapo kimbia tena kwa miguu yako yote miwili ikiwezekana uibebe na miguu upate spidi. Kuna movie moja nilipata kuiangalia na hao majamaa wanambinu nyingi sana za kuwaingiza watu katika hiyo ishu na moja ya njia kubwa wazitumiazo ni kutumia fedha walionayo.

Utapewa hiyo nyumba na wewe utakuwepo, watakutegeshea kitu chochote e.g. kukupulizia dawa ya usingizi, kukuwekea madawa kwenye kinywaji au kukuchanganyia na pombe kali, ukipiga tu hiyo unalewa na kupoetza fahamu kabisa, jamaa wanakula tigo (the same ilitokea katika hiyo movies). Baada ya hapo nawe unakuwa mfuasi

Kuwa makini, acha tamaa, mkimbie huyo jamaa aisee
kudadadeki kumbe ndio mpango wake? baadhi hiyo nyumba sina shughuli nayo.
Nalog off
 
Mkuu tukiachia zawadi!
Usipende kuzoeana na wa.senge!
Au hujui kama unajipunguzia marks zako kwa wengine?????
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom