He is not elected and can not be fired!

He is not elected and can not be fired!

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Posts
22,583
Reaction score
27,838
Huyu ni Mwenyekiti wa chadema F.Mbowe, hachaguliwi na Wanachama na wala hawezi kuondolewa kwani hakuna anayejua jinsi ya kumuondoa, dawa ni kumkatia hela zetu ili aendeshe lichama lake kwa hiyo michango ya hao Wabunge wajinga wanaokubali kukatwa Mshahara wao kuendesha maisha ya Mwenyekiti wa Chama na Familia yake, ...


MBOWE.jpg
 
Huyu ni Mwenyekiti wa chadema F.Mbowe, hachaguliwi na Wanachama na wala hawezi kuondolewa kwani hakuna anayejua jinsi ya kumuondoa, dawa ni kumkatia hela zetu ili aendeshe lichama lake kwa hiyo michango ya hao Wabunge wajinga wanaokubali kukatwa Mshahara wao kuendesha maisha ya Mwenyekiti wa Chama na Familia yake, ...


MBOWE.jpg
Rudi kwenye mada moto inayotrend kwa sasa na sio hizi poor propaganda zako! Unafikiri waliomo humu wana akili finyu kama zako eeh! 200bln na 1.5trln ziko wapi? That's so na sio ujinga wako na unayemwonea gere hapa! Kajifunze namna ya kuhamisha mawazo ya watu!
 
Back
Top Bottom