Haya wale wa ifm, jipatieni hostel hapa.

Haya wale wa ifm, jipatieni hostel hapa.

ysm.WISEMAN

Member
Joined
Aug 28, 2013
Posts
79
Reaction score
34
Ndugu zangu wa IFM wote kwa pamoja tusogee jukwaani tujipatie hostel mapema...!
mandhari nzuri kwa ajili ya kujisomea na maji ni uhakika na umeme upo full time.
Kwa wanaohitaji tuwasiliane hapa 0755068200
 
Hostel ipo maeneo gani

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
na ni laki ngapi

500000
inajumuisha Maji, umeme, godoro, kitanda, feni, usafi yaani vitu vyote...!!!
Watakaowahi watapata punguzo la Bei....!!!
TELL YOUR FRIEND TO TELL THEIR FRIENDS
 
Wizi wa kimachomacho. Wakati kuna mjane nimemuahidi kumlipia mwanae hostel na ni laki moja kwa semester!
 
Wizi mtupu!!!!.wacha madogo waende hostel za chuo.
 
Ndugu zangu wa IFM wote kwa pamoja tusogee jukwaani tujipatie hostel mapema...!
mandhari nzuri kwa ajili ya kujisomea na maji ni uhakika na umeme upo full time.
Kwa wanaohitaji tuwasiliane hapa 0755068200

Jamani mwaka wa kwanza kuweni makini mtapoteza pesa zenu bure mtu anakuja nakutaja namba na hela bila hata kutoa maelezo ya kutosha,kigamboni hiyo hostel iko wapi?umbali kiasi gani?chumba wanakaa watu wa ngapi?hiyo pesa ni ya muda gani?ni bora mtafute jamaa zenu wa karibu wawasaidie/waliowatangulia hapo chuoni.
 
Ndugu zangu wa IFM wote kwa pamoja tusogee jukwaani tujipatie hostel mapema...!
mandhari nzuri kwa ajili ya kujisomea na maji ni uhakika na umeme upo full time.
Kwa wanaohitaji tuwasiliane hapa 0755068200

Umeme unapatikana full time? umeunganishwa na grid ya taifa??
 
Back
Top Bottom