Haya ndio Mambo yanayotukera Wanawake

Utakuta janaume lina mwanamke mrembo tuu sasa kama mmekaa bar anaanza kukodolea macho vichenchede vinavo pita... yaan macho juu juu. Juzi nilimpiga bonge la kofi mwanaume wangu kisa anashangaa sana madada wa bar
Punguza kuokota okota,tafuta wa maana.
 
Utakuta janaume lina mwanamke mrembo tuu sasa kama mmekaa bar anaanza kukodolea macho vichenchede vinavo pita... yaan macho juu juu. Juzi nilimpiga bonge la kofi mwanaume wangu kisa anashangaa sana madada wa bar
Hii ni tabia ya wanaume wote, hata pastors wanatazama sio kosa. Hii inaitwa manhood teh teh
 
Hii mada yako hebu fungulia sread ....
Out of topic

Ww jinsia gan lakini?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…