Haya Ndio Maandalizi Ya NIPA

Haya Ndio Maandalizi Ya NIPA

MzaramoTz

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2017
Posts
1,873
Reaction score
3,096
IMG-20200406-WA0048.jpg
 
Haina tatizo aisee si uliona afande alivyoichambua kitaalamu mkuu...!
Hiyo ni fursa kwa wana Ntwara kinachotakiwa atokee mjanja mmoja ai-bland vizuri na aipatie jina litakaro shawishi vijana na mahotel makubwa kunywa na kuuza.
 
Hiyo ni fursa kwa wana Ntwara kinachotakiwa atokee mjanja mmoja ai-bland vizuri na aipatie jina litakaro shawishi vijana na mahotel makubwa kunywa na kuuza.

Mtetezi wa wanyonge atakubali aisee...?
 
Back
Top Bottom