Haya maneno maana yake ni ipi?

eden kimario

JF-Expert Member
Jun 13, 2015
10,195
2,000
Umdhaniaye ndiye kumbe siye
Unaesema siye kumbe ndiye

Haya maneno yananichanganya sana
Yana maana gani hasa katika maisha tunayoishi??
 

Ramea

JF-Expert Member
Mar 19, 2015
1,678
2,000
Kwani wewe ni msukuma? hata ushindwe kujua maana ya msemo rahisi hivi wa kiswahili?
 

jozzeva

JF-Expert Member
Oct 27, 2012
2,201
2,000
usikubali unachokiona kwa macho..waweza sema sukari kumbe ni chumvi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom