tweenty4seven JF-Expert Member Joined Sep 21, 2013 Posts 15,894 Reaction score 19,775 Oct 10, 2017 #81 mgangawaukoo said: Maisha ndivyo yalivyo, Hata le mutuz pale alipo si kuwa anafurahia basi tu ili mradi maisha yaende na kujifariji na wabebezi! Click to expand... Ndio mtoto wa pm mstaafu aliemtee yani hana kitu zaidi ya makaptula
mgangawaukoo said: Maisha ndivyo yalivyo, Hata le mutuz pale alipo si kuwa anafurahia basi tu ili mradi maisha yaende na kujifariji na wabebezi! Click to expand... Ndio mtoto wa pm mstaafu aliemtee yani hana kitu zaidi ya makaptula
Mgeni wa Jiji JF-Expert Member Joined Jul 27, 2017 Posts 10,484 Reaction score 20,045 Oct 10, 2017 #82 Maisha ni sawa na maji kwenye chupa, yakitingishwa yanabadilika yapendavyo.
2nzi JF-Expert Member Joined Sep 25, 2015 Posts 257 Reaction score 230 Oct 10, 2017 #83 MUNGU wa kwetu sote
mgangawaukoo JF-Expert Member Joined May 8, 2016 Posts 2,183 Reaction score 2,394 Oct 11, 2017 #84 tweenty4seven said: Ndio mtoto wa pm mstaafu aliemtee yani hana kitu zaidi ya makaptula Click to expand... Na maturubai ya kufunika vitz!
tweenty4seven said: Ndio mtoto wa pm mstaafu aliemtee yani hana kitu zaidi ya makaptula Click to expand... Na maturubai ya kufunika vitz!
RRONDO Platinum Member Joined Jan 3, 2010 Posts 60,041 Reaction score 137,785 Oct 11, 2017 Thread starter #85 mgangawaukoo said: Na maturubai ya kufunika vitz! Click to expand... tweenty4seven said: Ndio mtoto wa pm mstaafu aliemtee yani hana kitu zaidi ya makaptula Click to expand... Muacheni jamaa aishi maisha yake. Wote hatuwezi kuwa na lifestyle sawa.
mgangawaukoo said: Na maturubai ya kufunika vitz! Click to expand... tweenty4seven said: Ndio mtoto wa pm mstaafu aliemtee yani hana kitu zaidi ya makaptula Click to expand... Muacheni jamaa aishi maisha yake. Wote hatuwezi kuwa na lifestyle sawa.
Gertie Member Joined Jul 17, 2012 Posts 55 Reaction score 53 Oct 11, 2017 #86 Maisha ni fumbo kubwa sana...na hakuna anayeijua kesho yake zaidi ya Mwenyezi Mungu, tujitahidi kuishi vizuri na wenzetu kwasababu hatujui kesho yetu itakuwaje
Maisha ni fumbo kubwa sana...na hakuna anayeijua kesho yake zaidi ya Mwenyezi Mungu, tujitahidi kuishi vizuri na wenzetu kwasababu hatujui kesho yetu itakuwaje
mchecheto JF-Expert Member Joined Oct 30, 2014 Posts 1,532 Reaction score 1,479 Oct 11, 2017 #87 mgangawaukoo said: Maisha ndivyo yalivyo, Hata le mutuz pale alipo si kuwa anafurahia basi tu ili mradi maisha yaende na kujifariji na wabebezi! Click to expand... le Mutuz roho ina muuma baada ya shonza kupewa shav
mgangawaukoo said: Maisha ndivyo yalivyo, Hata le mutuz pale alipo si kuwa anafurahia basi tu ili mradi maisha yaende na kujifariji na wabebezi! Click to expand... le Mutuz roho ina muuma baada ya shonza kupewa shav
S Superb2014 JF-Expert Member Joined Jul 29, 2017 Posts 10,601 Reaction score 8,995 Oct 11, 2017 #88 Maisha haya tumuachie tu Mungu.