Haya haya CHAWAPUTA


mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
984
Likes
4
Points
0
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
984 4 0
Wale wanachama wote wa CHAWAPUTA mnatangaziwa kikao kesho jumapili muda na mahali ni kule kule kwa siku zote...mada ni kupokea wanachama wapya, kupata updates za sabuni mpya na bomba kwa haya masuala yetu, na kuchagua viongozi wapya...wote mnaombwa kuhudhuria...imetolewa na katibu mkuu wa chama
 
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
539
Likes
10
Points
0
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2011
539 10 0
Cha-ma cha
Wa-piga
Pu-nyeto
Ta-nzania
je niko sahihi au unamaana tofuti?
 
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
878
Likes
1
Points
0
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
878 1 0
Meeting wapi?
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
inabidi wanachama waje na sabuni au ? na wanaotumia lotion vipi ?
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,881
Likes
2,364
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,881 2,364 280
Mkuu umenikumbusha,kuna style moja nasikia siku hizi chaputa wanatumia,yaani unaweka kioo moja mbele lingine kubwa nyuma,kwahiyo utakuwa unaangalia masaburi yako live na kupiga nyeto
 
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
539
Likes
10
Points
0
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2011
539 10 0
Mkuu umenikumbusha,kuna style moja nasikia siku hizi chaputa wanatumia,yaani unaweka kioo moja mbele lingine kubwa nyuma,kwahiyo utakuwa unaangalia masaburi yako live na kupiga nyeto
ha ha haa,Ndio zako nini?
 
B

Bayo

Senior Member
Joined
Jul 2, 2009
Messages
195
Likes
1
Points
0
B

Bayo

Senior Member
Joined Jul 2, 2009
195 1 0
Mkuu umenikumbusha,kuna style moja nasikia siku hizi chaputa wanatumia,yaani unaweka kioo moja mbele lingine kubwa nyuma,kwahiyo utakuwa unaangalia masaburi yako live na kupiga nyeto
Hio nliickia nikiwa advance shule
 
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,981
Likes
6
Points
135
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,981 6 135
makao makuu ya chama yako wapi??
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Is this jock or what 4me is nonsense
 

Forum statistics

Threads 1,238,846
Members 476,196
Posts 29,333,843