Offline User
JF-Expert Member
- Dec 20, 2010
- 3,828
- 2,396
I SEEKuna uwezekano ukawa kopo la kwanza kushoto kabisa au la pili????
I SEEKuna uwezekano ukawa kopo la kwanza kushoto kabisa au la pili????
mie tena na ivi pamepita vichwa vi 5 kama vyako unategemea paweje? wa mwisho alipita nikiwa nasoma gazeti na hata wewe naweza nikakupitisha ukiwa umetanguliza makalio na ukapita bila tatizoHaijalishi... 🙂🙂🙂🙂 kesha nasa itakuwa Ulichukua kioo ukakiweka chini then ukatanua mapaja ukachungulia huku unafananisha na picha after hapo ndio ukaja kucomment.....ila sisi tayari tumesha kujua upo kundi gn wala usipate taabu kuwaza.Pole sana naona jiwe limekupataaa # POVUUUUUUUUUU limekujaaa
mweeehhhMimi kiswahili kinanipiga chenga Miaka zaidi 2 sipo huko bongo kiswahili nimekisahau kidogo hilo neno (Marinda) lina maana gani? hebu nieleweshe bibie Mwalim wangu?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji115]Hiyo inaitwa..."narusha jiwe kwenye kichaka, ukisikia yeleuuwii&mamaeee...ujue limempata"
mie tena na ivi pamepita vichwa vi 5 kama vyako unategemea paweje? wa mwisho alipita nikiwa nasoma gazeti na hata wewe naweza nikakupitisha ukiwa umetanguliza makalio na ukapita bila tatizo
shida iko kwenu nyie me ambao hamna kichwa cha kupita lkn bado marinda mnayapoteza
dahhh!!!
Mwenyewe nimecheka jamanHahahaha
umenifanya mpaka mke wangu kanipokonya simu yangu ila hajaelewa maana yake.
peleka kule kwa MMU
Nini tena mbona mnanichekesha hivoHaijalishi... 🙂🙂🙂🙂 kesha nasa itakuwa Ulichukua kioo ukakiweka chini then ukatanua mapaja ukachungulia huku unafananisha na picha after hapo ndio ukaja kucomment.....ila sisi tayari tumesha kujua upo kundi gn wala usipate taabu kuwaza.Pole sana naona jiwe limekupataaa # POVUUUUUUUUUU limekujaaa
Ndio hivyo picha zajielezaJamani
Nini tena mbona mnanichekesha hivo
Weka na vibamia ili na nyie mjithaminishe .
Wanakimbilia ooh mama zenu...eti Dada zenu...wamesahau hao wanawasema vibamia ni baba zao na kaka zao....ila swali kwao km wanaume wa siku hizi ni vibamia sasa mbona nanyi wengi wenu Km hilo kopo la kwanza kutoka kulia sababu ni nn?....[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji12] [emoji12] msitoke mapuvu laknNaona hii thread ni nyangumi., Imemeza thread zote za Vibamia.
Mmeshikwa pabaya kwa kweli leo dada zetu na mama zetu