Hawana furaha!

Hawana furaha!

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2016
Posts
39,923
Reaction score
95,765
Nimekubali ya kuwa furaha ni kitu gali sana.Kumbe fedha na mamlaka bado havina uwezo wa kumpa mtu furaha!Unaweza kufikiri ya kwamba hapa wapo kwenye msiba kumbe la hasha, wapo katika mchakato wa kukabidhiwa fedha pamoja na mamlaka.

Daima nitatanguliza mbele utu,ukweli pamoja na haki ili kupata furaha yangu.
6789087.jpg
12456890.jpg
 
Pesa, Fedha,Hela, Dinars, Dollars, Amahela,Cash




😏😏😐😏😏🤔😎🤔🤔🤔😐😏😏🙄🙄🤔😎😎
 
Hakuna umoja wa wenye njaa akija mwenye chakula.

Pesa ndio mwanaume pekee anayeweza kukaa na mwanamke daima.

Mbegu ya unafki aliyoipanda mkoloni itaendelea kututafuna daima.

👣machoni kama watu,kumbe moyoni hawana utu👣
 
Hakuna umoja wa wenye njaa akija mwenye chakula.

Pesa ndio mwanaume pekee anayeweza kukaa na mwanamke daima.

Mbegu ya unafki aliyoipanda mkoloni itaendelea kututafuna daima.

[emoji188]machoni kama watu,kumbe moyoni hawana utu[emoji188]
Sasa kama pesa ndio mwanaume pekee anayeweza kukaa na mwanamke daima mbona wamepata hizo pesa lakini hawana furaha?
 
Nimeamini usemi usemao Ukisaliti, usaliti unakurudia mwenyewe. Baada ya wana saccos kumsaliti Dr Slaa sasa usaliti unawatafuna mpaka muimbe haleluya kuu....!!!
 
Nimekubali ya kuwa furaha ni kitu gali sana.Kumbe fedha na mamlaka bado havina uwezo wa kumpa mtu furaha!Unaweza kufikiri ya kwamba hapa wapo kwenye msiba kumbe la hasha, wapo katika mchakato wa kukabidhiwa fedha pamoja na mamlaka.

Daima nitatanguliza mbele utu,ukweli pamoja na haki ili kupata furaha yangu.
View attachment 1633889View attachment 1633890

Mkuu naona huna furaha tena na chama chako.

Mwanasiasa kamwe hajawahi kupigania haki ya mwananchi wala nchi yake. Mwanasiasa anataka utawala tu na maisha yake binafsi huwa nawashangaa ninyi mnaowatetea hawa wanaoitwa wanasiasa
 
Hawana furaha lakini kila mwisho wa mwezi wana uhakika wa kukinga zaidi ya mln 10
 
Nimekubali ya kuwa furaha ni kitu gali sana.Kumbe fedha na mamlaka bado havina uwezo wa kumpa mtu furaha!Unaweza kufikiri ya kwamba hapa wapo kwenye msiba kumbe la hasha, wapo katika mchakato wa kukabidhiwa fedha pamoja na mamlaka.

Daima nitatanguliza mbele utu,ukweli pamoja na haki ili kupata furaha yangu.
View attachment 1633889View attachment 1633890


Umeeleweka mkuu
 
Jirani yako muombee njaa [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Kweli hawana furaha, sonono imewajaa hata huko bungeni matumbo yao ndio yanawalazimisha kubaki ila nafsi zao zinawaka kaa la moto.
 
Back
Top Bottom