hawa wazee vipi?

hawa wazee vipi?

Unadhani Babu DC ni kibonde wa kila mtu hata Asprin? Subirini kuna siku mtauona moto wake!
Hawa vijana wanatutakia mabaya. Nadhani hawajui wazee tulivyo na ushirikiano. Hivi hawawaoni wastaafu wa Jumuiya ya Afrika Mashariki?
 
Hawa vijana wanatutakia mabaya. Nadhani hawajui wazee tulivyo na ushirikiano. Hivi hawawaoni wastaafu wa Jumuiya ya Afrika Mashariki?
Kweli Mzee mwenzangu. Dawa ni luwageuzia kibao.
 
Wewe kwani humuoni bouncer huyo, sipati picha ujanani mwake!
 
Hao wazee wamekosa adabu... sasa wajukuu zao wajifunze nini kutoka kwao?...:fencing:
 
Back
Top Bottom