MGAWARIZIKI JF-Expert Member Joined Dec 16, 2010 Posts 305 Reaction score 48 Jan 8, 2012 #2 Wanacheza
MadameX JF-Expert Member Joined Dec 27, 2009 Posts 7,792 Reaction score 3,860 Jan 8, 2012 #3 Kibunzi hicho...cha meme cha meme...mwanambuzi
doctorz JF-Expert Member Joined Aug 10, 2010 Posts 916 Reaction score 230 Jan 8, 2012 #4 Wnasubiri ngariba aje ili aanze kuchukuwa mmoja mmoja awape jando.
afrodenzi Platinum Member Joined Nov 1, 2010 Posts 18,153 Reaction score 9,271 Jan 8, 2012 #5 waooooooo nimependa kimduara...
nitonye JF-Expert Member Joined Dec 18, 2011 Posts 7,349 Reaction score 3,909 Jan 8, 2012 #6 mduara wa marinda nimeupenda sana lakini umetanuka sana
Angel Msoffe JF-Expert Member Joined Jun 21, 2011 Posts 6,781 Reaction score 1,658 Jan 8, 2012 #7 huo ni mkao wa kuwekwa sunna
figganigga Platinum Member Joined Oct 17, 2010 Posts 27,893 Reaction score 63,512 Jan 9, 2012 Thread starter #8 Angel Msoffe said: huo ni mkao wa kuwekwa sunna Click to expand... kweli angel? uliiona wapi? Mia
Jeji JF-Expert Member Joined Jun 28, 2011 Posts 1,973 Reaction score 372 Jan 9, 2012 #9 wamekaa vizuri hasa hicho kiduara hapo kati.
Michael Amon JF-Expert Member Joined Dec 22, 2008 Posts 8,769 Reaction score 3,649 Jan 9, 2012 #10 hata mimi nashangaa sijui hata wanafanya nini