Hawa wanafaa uwaziri mkuu Pinda akianguka...

Hawa wanafaa uwaziri mkuu Pinda akianguka...

magufuri na sitta woteeeeeeeee wameozaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa weziiiiiiiiiiiiiiiiiiiii watupuuuuuuuuuuuuuuuuuu
 
Pro. Mwandosya au Asha Rose Migiro wanafaa
 
Kwa hali ya uzalendo , uzoefu na misimamo waliyonayo katika kazi zao na katika kusimamia masilahi na mali za taifa dr magufuli aka mzee wa kauili kali ni mtu anayeweza kuwa waziri mkuu akaweza kuwabana watafuna fedha za uma.mtu mwingine anayeweza kufanya kazi hiyo ni mzee sita .

Magufuli anaumwa!
 
Magufuli nae ni fisaddi papa tu! Tumrudishe Lowasa tu kwa kweli
 
Kwa hali ya uzalendo , uzoefu na misimamo waliyonayo katika kazi zao na katika kusimamia masilahi na mali za taifa dr magufuli aka mzee wa kauili kali ni mtu anayeweza kuwa waziri mkuu akaweza kuwabana watafuna fedha za uma.mtu mwingine anayeweza kufanya kazi hiyo ni mzee sita .

Ni wazo zuri lakini Kikwete anataka mawaziri vihiyo watakaolinda maslahi yake. Magufuli atamnyima raha Kikwete kutokana na yeye kuwa na uchungu na nchi wakati rais hana. Kikwete yuko pale tu kula nchi na kuuza sura inayojaa simanzi kila kukicha.
 
Hivi yule mama wa Same mbona kimya sana kunani?au kishakabidhiwa mgao wake kama enzi zile za akina MZINDAKAYA?mpaka akapigwa kufuri la kudumu?


Yule kwishney. Alikuwa anaongea sana dizaini ya Vuvuzela bungeni kudhani watu hawajuwi mambo yake. Yule mama ni zungu la unga pale Kinindoni hakamatiki and people know, so walimuumbua na kumnyamazisha moja kwa mbili.
 
Ni wazo zuri lakini Kikwete anataka mawaziri vihiyo watakaolinda maslahi yake. Magufuli atamnyima raha Kikwete kutokana na yeye kuwa na uchungu na nchi wakati rais hana. Kikwete yuko pale tu kula nchi na kuuza sura inayojaa simanzi kila kukicha.
We umezaliwa lini?
Nani kakudanganya kwamba magufuri anauchungu na nchi?hivi mwenye uchunguzi na nchi anaweza kuuza nyumba ya serikali yenye thamani ya zaidi ya 1bln kwa 12m tena kwa demu wake?
Acha hizo na tafadhari tuombe radhi.Otherwise nenda kaoge ukojoe ulale na kesho asubuhi kawahi kuchukua maziwa ya bili ili uchemshiwe uji unywe ukue vizuri ok?hapa tuachie ss tunaowajua hawa mapapa!
 
pm awe mgeni kwenye siasa ndo ataweza ila hao wote uwasikiao hawafai hata kidogo.tatizo ni mfumo tu watamezwa tu.
 
Magufuli nae ni fisaddi papa tu! Tumrudishe Lowasa tu kwa kweli


Arudi Lowasa, itakuwa nchi kweli hii? Pale anatakiwa Idi Amini au Mobutu tu ili kuondoa ushenzi serikalini. Na kiongozi yeyote atakayebainika kuwa ni mwizi ataifishwe na kunyongwa ama kufungwa si chini ya miaka 20!
 
Ni wazo zuri lakini Kikwete anataka mawaziri vihiyo watakaolinda maslahi yake. Magufuli atamnyima raha Kikwete kutokana na yeye kuwa na uchungu na nchi wakati rais hana. Kikwete yuko pale tu kula nchi na kuuza sura inayojaa simanzi kila kukicha.
We umezaliwa lini?
Nani kakudanganya kwamba magufuri anauchungu na nchi?hivi mwenye uchunguzi na nchi anaweza kuuza nyumba ya serikali yenye thamani ya zaidi ya 1bln kwa 12m tena kwa demu wake?
Acha hizo na tafadhari tuombe radhi.Otherwise nenda kaoge ukojoe ulale na kesho asubuhi kawahi kuchukua maziwa ya bili ili uchemshiwe uji unywe ukue vizuri ok?hapa tuachie ss tunaowajua hawa mapapa!



Basi baba naomba samahani. Nimesema vile kwa sababu Magufuli akisimamia ujenzi atahakikisha unakamilika kisawasawa hata kama ataiba lakini atafanya kitu cha ukweli.
 
Back
Top Bottom