Hawa wanafaa uwaziri mkuu Pinda akianguka...

Hawa wanafaa uwaziri mkuu Pinda akianguka...

CANCER

Member
Joined
Feb 21, 2012
Posts
36
Reaction score
20
Kwa hali ya uzalendo , uzoefu na misimamo waliyonayo katika kazi zao na katika kusimamia masilahi na mali za taifa dr magufuli aka mzee wa kauili kali ni mtu anayeweza kuwa waziri mkuu akaweza kuwabana watafuna fedha za uma.mtu mwingine anayeweza kufanya kazi hiyo ni mzee sita .
 
Kwa hali ya uzalendo , uzoefu na misimamo waliyonayo katika kazi zao na katika kusimamia masilahi na mali za taifa dr magufuli aka mzee wa kauili kali ni mtu anayeweza kuwa waziri mkuu akaweza kuwabana watafuna fedha za uma.mtu mwingine anayeweza kufanya kazi hiyo ni mzee sita .
Unamkumbuka"SUNDI MALOMO"wewe?yule demu wake MAGUFURI.
 
Koote anafaa lakini linapofika suala la Nyumba na Sundi nyongo inatibuka!
Hii inaonyesha ni kiasi gani magamba yalivyoota ukurutu!
Yani yote ni full uchafu mkuu.
Walahi uchaguzi mkuu ujao hali itakua tete sana.Sipati picha huyo atakayesimamishwa na "sisi hemu"ataanzaje kuomba kura?
 
Hadi sasa sijaona anaeweka kuwa waziri mkuu huko CCM. Labda watengue kanuni achaguliwe toka upinzani hasa chadema, huko wapo wa kumwanga.
Mkuu siyo kanuni ni Katiba ya JMT ambayo inataka PM atokane na chama chenye wengi.
 
Magufuri hafai hata kidogo


...Kabisa FL1 huyu naye ni fisadi tu kwa kushiriki katika kukwapua nyumba za Serikali na kuuziana kwa bei ya kutupa, halafu hata siku moja sijawahi kumsikia akisema chochote kuhusiana na ufisadi mkubwa unaoendelea nchini. Huwa nawashangaa sana wale wanaompigia debe eti anafaa kuchukua nchi 2015.
 
Kwa hali ya uzalendo , uzoefu na misimamo waliyonayo katika kazi zao na katika kusimamia masilahi na mali za taifa dr magufuli aka mzee wa kauili kali ni mtu anayeweza kuwa waziri mkuu akaweza kuwabana watafuna fedha za uma.mtu mwingine anayeweza kufanya kazi hiyo ni mzee sita .

I don't think Sitta will do but Magufuli no doubt he can
 
Kumbukeni na kauli za magufuri za kibabe,vipi kiongozi wa nchi unaweza waambia wananchi wako wasio na uwezo for 300tsh wapige mbizi?
That's why mkuu wa kaya ya Temeke alimwita wa kuja!
 
Kumbukeni na kauli za magufuri za kibabe,vipi kiongozi wa nchi unaweza waambia wananchi wako wasio na uwezo for 300tsh wapige mbizi?
That's why mkuu wa kaya ya Temeke alimwita wa kuja!

magu hana point hata 1 ya kuwa PM,RIZON anamudu wizara na HAWEZ u-pm
SITA ATALIPIZA VISAS!
 
Sita ni fisadi wa kichinichini ambao ni ufisadi mbaya kuliko ufisadi wa kiwazi wazi. He is too emotional anaweza kuwa ni mtu wa visasi. Pia Sita ni mropokaji mzuri!. Magufuli ni mbinafsi sana, ameweka mbele sana u-mimi na ni mtu wa masifa, full kujikomba kwa JK ila ana risk ya kuwa dictator!. Waziri mkuu bora ni mmoja tuu!. The One and Only..,!, malizia mwenyewe!.
 
in genuine we need to think afresh all of them non is good in case sita let us ask how did he end richmond?magufuli ask about strabag company which is with down payment of 2.7bilion per month without working constracting the road from kahama-rusahunga-rusumo and other issues?
 
I don't think Sitta will do but Magufuli no doubt he can

Hakuna mwana ccm anayefaa hata kidogo! You might think he can but the problem is Magufuli! The system is the matter! Kila kitu kinaendeshwa kwa personal interest za baadhi ya watu na sio za wananchi!
 
Back
Top Bottom