Hawa wakenya hawana huruma, tuwakazie

Hawa wakenya hawana huruma, tuwakazie

Emc2

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Posts
16,808
Reaction score
16,966
Mimi kama raia huru wa nchi yangu Tanzania. Tupo na majirani wengi tu katika nchi yetu.

Hawa wakenya sio rafiki wazuri kabisa lengo lao ni kujinufaisha nchi yao pekee.

Naishauri serikali yangu tukufu, hawa sio wa kuchekea hata kidogo.
1. Lipite rungu kwenye makampuni na mashirka kusafisha hawa nyang'au. Tuanze upya na vizuri.

2. Wamekuja na mbinu mpya ya kuoa watanzania na hatimaye wanajipatia ardhi kwa mgongo wa watazania. Baada ya mda wana vunja ndoa na kujipatia ardhi.
3. Wanapewa pesa na nchi yao na kuja kununua watu tanzania ili wajipatie rasilimali zetu kilaini.
4. Naomba serikali iwawezeshe vijana ili waondokane na wimbi la kutumiwa na wakenya.
5. Lazima tuwe makini na makubaliano tunayoingia nao hawa watu. Malengo yao sio mazuri kwa nchi hii ya ahadi.
 
Hiyo no. 2 nimeiona sana.
Kuna Nyang'au moja inamtesa sana dada mmoja inajifanya imemuoa mwaka wa 6 sasa lkn hataki kuzaa nae wala nini, nikaja kuchunguza kumbe nyang'au ina mke huko kwao na watoto wanne.


Kuna yule chief of security kule Tanzanite one, Mererani nae ni Nyang'au ya kiLuo. Inatesa watu sana kisa anajua at the end atakimbilia kwao Kenya
 
Jamani tuache kujenga chuki kwa ndugu zetu na majirani zetu kama wanavyofanya afrika kusini kwa kuwabagua waafrika wenzao wakati tuliwasaidia kudai uhuru, tuishi na wageni wote kama tunavyoishi watanzania kwa watanzania
 
Jamani tuache kujenga chuki kwa ndugu zetu na majirani zetu kama wanavyofanya afrika kusini kwa kuwabagua waafrika wenzao wakati tuliwasaidia kudai uhuru, tuishi na wageni wote kama tunavyoishi watanzania kwa watanzania
Wenyewe wanatufanyia mtimanyongi. Na kusemakweli wanafanya hivyo. Hatuwachukii ila wenyewe wanajiweka katika state ya kuchukiwa.
 
Pale mkenya mmoja anapokosea mwambie yeye kama yeye sio kujumlisha wakenya wote hapo tunakosea
Kama ikitokea 60% yao wanafanya hivyo tufanye nini. Wenyewe hawana huruma kwetu. Tuwachekee chekee tu? Kwanza ni wabaguzi. Wanafanya ubaguzi mpaka ndani ya nchi yetu.
 
Kama ikitokea 60% yao wanafanya hivyo tufanye nini. Wenyewe hawana huruma kwetu. Tuwachekee chekee tu? Kwanza ni wabaguzi. Wanafanya ubaguzi mpaka ndani ya nchi yetu.
Wewe una chuki binafsi
 
Umetafakari haya maneno kweli????

THE KINGDOM OF GOD IS WITHIN US!!!!
 
Wenyewe wanatufanyia mtimanyongi. Na kusemakweli wanafanya hivyo. Hatuwachukii ila wenyewe wanajiweka katika state ya kuchukiwa.
walishatukera siku nyingi sasa ifike sehemu tuseme hapana, let them go.
 
Mhmh hii ni Xenophobia, sio namna nzuri ya kupambana jirani yako. Inachofanya hii serikali ya awamu ya tano ndio njia sahihi. Tuwe aggressive tu
 
Mimi kama raia huru wa nchi yangu Tanzania. Tupo na majirani wengi tu katika nchi yetu.

Hawa wakenya sio rafiki wazuri kabisa lengo lao ni kujinufaisha nchi yao pekee.

Naishauri serikali yangu tukufu, hawa sio wa kuchekea hata kidogo.
1. Lipite rungu kwenye makampuni na mashirka kusafisha hawa nyang'au. Tuanze upya na vizuri.

2. Wamekuja na mbinu mpya ya kuoa watanzania na hatimaye wanajipatia ardhi kwa mgongo wa watazania. Baada ya mda wana vunja ndoa na kujipatia ardhi.
3. Wanapewa pesa na nchi yao na kuja kununua watu tanzania ili wajipatie rasilimali zetu kilaini.
4. Naomba serikali iwawezeshe vijana ili waondokane na wimbi la kutumiwa na wakenya.
5. Lazima tuwe makini na makubaliano tunayoingia nao hawa watu. Malengo yao sio mazuri kwa nchi hii ya ahadi.
Moderators, Thread za kijinga na kipumbavu namna hii zinaachwa za nini?
 
kale kabinti kaliesema olduvai gorge iko kenya kalinikeraa!
 
Pamoja na chuki binafsi inabidi tuache kuwa chekea chekea. Sio watu wazuri kwetu. Hebu fanya utafiti kidogo utanielewa ninayosema.
Hawajui hawa watu vizuri, wao kwa wao wenyewe ni shidaaa
 
Back
Top Bottom