BradFord93
JF-Expert Member
- Oct 11, 2017
- 921
- 2,246
Jana nilibahatika kukaa home sikua poa kiafya....mida ya jioni hivi nikasikia jamaa na mke wake wanalumbana..(nahic jamaa alifumwa na meseji)...!!sasa imefika kama saa 2 naenda toilet namkuta jamaa yupo nje tukapeana salam....
Wkenye korido nikapishana na mkewe kavaa khanga 1 tuu...!!nkampa salam....!!wakat nakaribia chumba changu akatangaza "Majirani Naenda kuoga jamani"...!!hapo mumewe yupo nje na mke kajazia kweli....nkasema ngjea nitulize tamaa zangu...!!
Wkenye korido nikapishana na mkewe kavaa khanga 1 tuu...!!nkampa salam....!!wakat nakaribia chumba changu akatangaza "Majirani Naenda kuoga jamani"...!!hapo mumewe yupo nje na mke kajazia kweli....nkasema ngjea nitulize tamaa zangu...!!