Hawa NHC wanachofanya ni sawa?


Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2009
Messages
1,643
Likes
343
Points
180
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2009
1,643 343 180
kwa muda wa siku mbili sasa NHC wanafurusha wapangaji wasiolipa huku wakiwa na Lundo la waandishi wa TV,leo kwa waliotazama channel ten habari ya saa 1;00 usiku,kwakweli nimeona move ya bure pale MAELEZO.

Serikali Vs Serikali kugombana vile siyo sawa!

Je wataendelea AU leo ndiyo mwisho
 
M

Malabata

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
255
Likes
1
Points
0
Age
41
M

Malabata

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
255 1 0
Naona wanafanya vizuri kabasa,Kama mtu unashindwa kulipa kodi kwanini uachwe? Na kwa serikali ni vzuri sana kwani bajeti wanayotengewa wanaweka wapi? Mbona posho wanalipana soon! Why not rant?
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,005
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,005 280
ndio mkalipe mnapenda dezo enheee..
 
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2009
Messages
1,643
Likes
343
Points
180
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2009
1,643 343 180
Naona wanafanya vizuri kabasa,Kama mtu unashindwa kulipa kodi kwanini uachwe? Na kwa serikali ni vzuri sana kwani bajeti wanayotengewa wanaweka wapi? Mbona posho wanalipana soon! Why not rant?

Kwa sekta binafsi sawa,lakini kwa idara za serikali siyo sawa kwani fedha hiyo hiyo ya NHC ndiyo inayoendesha idara zenyewe
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,429
Likes
1,748
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,429 1,748 280
hata tanesco iliwahi kuendesha zoezi kama hili kwa idara zote za serikari, tofauti ya hawa ni kuwa lazima watoe vyombo nje hapo ndipo zoezi linapoonekana maana vitu ni vingi tofauti na hapo usingefahamu au kuona zoezi la jinsi hii.
 
The FaMa

The FaMa

Senior Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
125
Likes
1
Points
35
The FaMa

The FaMa

Senior Member
Joined Oct 6, 2011
125 1 35
Tena nadhani Wizara ndizo zilipaswa kuonyesha mfano bora wa ulipaji kodi ya pango kwa Ofisi zao. Lakini imekuwa kinyume, wizara zimekuwa zikilimbikiza madeni ya malipo kama pango, umeme, maji nk. Cha kushangaza, kila mwaka huko Dodoma Bungeni huwa zinapitishwa bajeti kwa matumizi ya Wizara hizo na Idara zake, je fedha hizo huwa zinatumikaje? Audit reports huwa hazionyeshi namna fedha zilivyotumika? Kuna mengi ya kuuliza... Ni sahihi kabisa wafanyavyo NHC.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
wanachofanya ni sawa, bure ndio iliyotufikisha hapa
 
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined
Oct 17, 2006
Messages
2,403
Likes
125
Points
145
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined Oct 17, 2006
2,403 125 145
National Housing wameonesha mfano, sasa TANESCO nao wafuate, kwani wadaiwa sugu wa TANESCO ni serikali yenyewe! Waende tu kukata umeme, mpaka bili zote zilipwe. Wanajiwekea mafungu ya mabilioni kwenye chai na soda kwa wageni, kila mwaka wa bajeti, lakini kwenye umeme wanaweka kiasi kidogo sana! Ulaji, ulaji, ulaji! Sasa basi! Hongera MCHECHU, ila MMECHEMKA kuibomoa ile nyumba nzuri ya Mtaa wa Tosamanganga, Masaki!
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,366
Likes
29,274
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,366 29,274 280
Ni vyema kabisa na nawaunga mkono 100% Tujiondoe kutoka Taifa omba omba.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
Ni vyema kabisa na nawaunga mkono 100% Tujiondoe kutoka Taifa omba omba.
Well said FF... inakera sana kuona mijitu iko na masuti tena hapa nazungumzia finance managers wa idara za serikali lakini wanashindwa hata kutumia basics zao za shule kujua maana ya kubalance vitabu

Hivi wanategemea nani awalipie kodi??

ingekua ni muhimbili au mashule sawa, sasa hata maelezo jamani?? wameshindwa hata kuuza video na vitabu vya viongozi wetu na matukio muhimu??

mambaff
 

Forum statistics

Threads 1,250,505
Members 481,371
Posts 29,736,026