Transcend
JF-Expert Member
- Jan 2, 2015
- 20,553
- 63,061
Wewe tubet tuu...Kwahiyo naogopa najua ni yaleyale
Wewe tubet tuu...Kwahiyo naogopa najua ni yaleyale
![]()
![]()
![]()
ooooh nimeshaanza kukumba sawaaa ni kweliiii![]()
Wewe tubet tuu...
Hawapiti..Kuwa unabisha england hawatapita leo
Hawapiti..
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Vizuri kama umekumbuka
![]()
![]()
sawa shunie basii andaa kalist ketu ambao hatusifiwi suraa bali naniliuuu![]()
ohooo sawaa ngojaa ajeeNasifiaje siwajui mm ngoja demiss atawasifia
DohMahandsome huwa wanawapenda hata na wanaume wenzao
Mbona sisi wazee hatumo?!!Ndo wenyewe haooo
DusheeMakagale ndo manini mkuu