hawa jamaa wapo wapi siku hizi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hawa jamaa wapo wapi siku hizi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kilimasera, Jun 13, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,073
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    walikua ni wachekeshaji wazuri sana sijui vimepotelea wapi vipaji hv!!!ni mheshimiwa Pembe na mzee Senga


    DSC02238.jpg
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Chaneli teni.
     
  3. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mbona wanakimbiza km kawa, sasa hv wapo na kinG Majay majuto.
     
  4. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wachekeshaji wa Tanzania wana-expire mapema sana, sababu ni kuingia katika fani bila kuisomea shule. Unakuta mtu analazimisha kubadilisha sura au sauti ili kuvuta hisia za watazamaji, angalia wenzetu unafikia kucheka kwa maudhui yaliyopo kwenye ujumbe wa msanii.
     
  5. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,149
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    wachekeshaji wa tanzania wanatumia nguvu sana na kuji disfigure ili wakubalike lakini wapi..halafu ubunifu sifuri, wakiona mmoja katoka na staili yake kesho wooooote hukohuko..sioni tofauti ya ze comedy, original comedy wala futuhi....eti woote ni mfumo wa taarifa ya habari...its so boring and not entertaining at all....mara mia mizengwe..!! msipoumiza vichwa mtaishia kuuza sura halafu choka mbayaa....!!
     
  6. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,091
    Likes Received: 1,133
    Trophy Points: 280
    Pembe si graduate?
     
Loading...