Hatuwezi kuuza jimbo la Dodoma mjini kwa 10000

Hatuwezi kuuza jimbo la Dodoma mjini kwa 10000

mwakafuka1981

Member
Joined
Mar 21, 2015
Posts
21
Reaction score
3
Uwezi amini kuna mgombe hanaitaji kugombea ubunge wa jimbo la Dodoma mjini akiwaita kuwaeleza niya yake ya kugombea ubunge hatakama mpo 200 anatoa 10,000 kama posho ya kikao hivi tuuze jimbo kwa 10,000 tena anajiita mjasiria mali mmiliki wa hoteli flani huyu ni chizi tunaomba maoni yenu tumfanyaje huyu
 
Kwa sababu anajua akilini zenu zipo tumboni ndo zimewapeleka kwenye kikao chake kaamua kuwakomesha! Na mkome!
 
Njaa wapi mkuu unajua inawezekana hata anapotangaza nia mke wake hajui ndiyo maana anakosa mahaamuuzi sahii ni bora andeacha kutoa kuliko kuwazalilisha wa2 kuna siku kawakusanya watu kaazisha ligi zawadi 10000
 
Uwezi amini kuna mgombe hanaitji kugombea ubunge wa jimbo la dodoma mjini akiwaita kuwaeleza niya yake ya kugombea ubunge hatakama mpo 200 anatoa 10000 kama posho ya kikao hivi tuuze jimbo kwa 10000 tena anajiita mjasiria mali mmiliki wa hoteli flani huyu ni chizi tunaomba maoni yenu tumfanyaje huyu
Ok ni yule jamaa wa ukawa? Anamatege hivi si ndiyo!
 
Back
Top Bottom