Hatuna Wanasayansi bali tuna watu wanaosoma sayansi

Hatuna Wanasayansi bali tuna watu wanaosoma sayansi

"Hatuna wanasayansi tuna watu wanaosoma sayansi...hatuna mainjinia ila tuna watu wanaosoma injinia….kama tutafumua mfumo wa elimu kuanzia shule ya msingi itasaidia kubadilisha mfumo wa uchumi…..".Joseph Mtele-UDSM
Naunga MKONO hoja mkuu,,,
 
KIVIPI MKUU INA MAANA MA ENGINEER WENGI BONGO MA ENGINEER MAKARATASI
 
ukiwa haujasomea hivyo vitu ni halali yako kusema hayo unayoyasema
 
Vinasaidia nini ikiwa wanasiasa wanaamua kila kitu mpaka mapendekezo ya hao mnaowahita wanasayansi
 
Kusomea kitu ni jambo moja... kua kile kitu ni jambo lingine...


Kusomea sayansi kunahitaji walimu, shule na kufaulu mitihani basi, haijalishi umefaulu kwa kutumia njia zipi...

Kua mwanasayansi, hapo ndiyo akili huitajika, na sehemu za kufanyia tafiti... je tunazo?


Cc: mahondaw
 
"Hatuna wanasayansi tuna watu wanaosoma sayansi...hatuna mainjinia ila tuna watu wanaosoma injinia….kama tutafumua mfumo wa elimu kuanzia shule ya msingi itasaidia kubadilisha mfumo wa uchumi…..".Joseph Mtele-UDSM
Vip kuhusu wanasheria!? Tunao wanasheria au watu wanaosomea sheria? The same to teachers na wengine.

Okiongelea mfumo unamaanisha pande zote sio hao wanasayansi pekee
 
HKL mna matatizo sana, mmejipanga juu hapo kufarijiana.. PCB oyeeeee..
YaleYale... Watu wa Sayansi hamtakiwi kuwa na mipasho kama hao wa Art, fanyeni kitu kionekane kwa jamii hizo blah blah waachieni kina HKL. Unadhani kina Tesla walikuwa na huu upuuzi wa kujisifu "Physics Oyeeee". Kilichoandikwa na mleta mada ni sahihi kabisa.
 
Ungependekeza huo mfum
o wa elimu unaoutaka
Majibu tunayo hapahapa tz. Tume iundwe iangalie shule kama Hopac, IST etc wanasoma nini kwa ngazi ya O na A levels na kuona wanawezaje kuinganisha na mazingira yetu na yaki university kwa kuzingatia mahitaji yetu kama nchi
 
Back
Top Bottom