msnajo
JF-Expert Member
- Jan 20, 2011
- 3,066
- 1,143
Ndugu yangu kwanini unaamua kupotosha kwa makusudi???!!!!
Hao ndo wapiga kura waliobaki Tanzania mkuu! Huna haja ya kuumiza akili yako kwa mtu kama huyo
Ndugu yangu kwanini unaamua kupotosha kwa makusudi???!!!!
Duh! Na Kawawa vivyo hivyo. Kurudi kwao hawataki yaani hata kuzikwa hawataki kabisa kusikia habari za kwao walikozaliwa. Iko shida sio bure.Kingunge ni Mtu wa Kilwa ambae ni Mlowezi wa Dar Es salaam kwa Miaka zaid ya 60
UongoKingunge ni mkomunisti toka ugogoni kijiji cha Kigwe wilayani Bahi. Wazazi wake walimsomesha kwa biashara ya chumvi toka Lukulo. Mdogo wake yupo Ubungo msewe pale ni kiongozi serikali za mitaa kupitia Chadema. Ni maarufu sana. Najua hivyo tu