Ukisoma kwa undani hii makala ni Jenerali yeye anataka kumlipua KITINE period, kwani hajaongelea kabisa mapungufu ya sheria kama yapo. Kingine anachoongelea ni kuwa mbona wengine hawachunguzwi uraia wao? Sasa inanipa shida hapa tunaanza kusheherekea kuwa kintine alikuwa ndo amemmaliza, kwa nini tusiombe waandishi wengine wamfate KITINE wamuulize ili tupate upande mwingine. N ni kwa nini Twaha hataki kueleza kwa undani, wakati ule si aliambiwa sheria huwa hivi, kama kuna mahali unaona umeonewa basi nenda mahakamani, sasa kwa nini alivyata? Hili swala liko open saana kwa nchi kama yetu ambayo watu hawako registered ni rahisi saana kuwa mamluki, lakini inapofikia unaingia kwenye nafasi nyeti na watu wakaja kuhoji uraia wako ni lazima watu wafuatilie, na hii ndo imemkuta Bashe.