Mkuu chuo gani unasoma?
Jibu unaloUlitaka iendeleee au ?
Kama kweli upo chuo kikuu basi kesho inabidi nimpelekee huu uzi Ndalichako..
Ukoje mkuu nambie usigugumie tuHuu uandishi dah!
MhhhhhAiseeeeeee..
Wazinifu lazma watakutukana tu hapa....
Jf bhana kila mtu amesoma chuo, ila huo uandishi sasa kama uharo waa bata.
Naunga mkono hoja hatuwezi kukurupuka eti kwa kuwa amejiletaWasukuma watu wema sana
Nawaza tu kama ingekua wewe haraka ambazo ungefanya yamkini ungeingiza jichoni ukidhani ndo kwenyeweulizingua mkuu demu kajitupa kitandani ukaacha daah yani kutafuna ulishindwa hata kumumunya daah umezingua sio uwanaume huoo
Ume unaounguza maneno kama hayo ambayo hayahusuani na stori yako....unatupa uvivu wasomaji
Baada ya kusoma uzi wako nimewakumbuka wahenga
Penye miti mingi hakuna wajenzi.
upele umemfika asiye na kucha.
Ndo imeisha ?au kuna part2
What the ****?
AiseeeNoma sana!
Kwa nn Pancho ?Daah najuta kuja hapa!! [emoji51][emoji51]
Nawaza tu kama ingekua wewe haraka ambazo ungefanya yamkini ungeingiza jichoni ukidhani ndo kwenyewe
Siyo vyote mkuu vitakufurahisha vingi ne vitakuudhi na kukufedhehesha usijali sana ndo maisha yetuToa uupuzi wako hapa kwanza uandishi wa hovyo kama akili yako.
Nashukuru nimekufurahisha mkuuWavulana wa mikoani bwana full vichekesho[emoji23][emoji23]