Haki ya Nani sitokusahau kabisa .....ni maneno yake aliyoyatamka kwa utulivu wa kiwoga furani .....
Ndiyo tukaanza kusikia minong'ono nje sijui , sijui , kamleta Nani ndani lkn pia tukasikia sauti ya Dada yake inamaana nkola anademu naye? Achaneni naye rabda alikuwa kaweka mkanda wa ngumi maana anapenda sana Mara kwa Mara napita nasikiaga . Sauti za kutukata maini zinasisitiza anaye huyu Leo mpaka tumfahamu ni nani huyo .
Nikamuuliza tunafanyaje aya mwenzangu ndo kachanganyikiwa kabisa anasema akijua Dada tu lazima amwambie mama , akizipata mama Dadi naye kazipata sijui nitakua wa nani mie. Nikamshusha mzuka kwa kumwambia tulia hapa napanga kijeshi lazima utekeleze ndo pona yako . mmhh utafanyaje nikasema tulia kwanza nicheki kwa kidirisha nijue ukubwa wa inshu hii .
Aiseee nilipocheki yaani vijana wa mtaani wamejaa, nkapiga akili kulikuwepo na vitenge viwili nikajifunga na kujitanda kama demu nikamwambia usipoweza kutoka hapa basi ni msala ni wako mie natoka harafu bana nyuma ya mlango akafanya hivo. Mi nikatoka mbio du Acha bwana masela wanifukuzie nilikuwa nakimbia haswa masela wana Mimi tu , napiga hatua nasikia nyuma wapo tu nkapiga kona ya nyumba ya kwanza wapo tu nyuma, ya pili wapo tu ya tatu wapo tu
Aaaah nikasema sasa kama umbali nimetoka . nikasikia sauti nyie vipi demu hawezi kimbia hivo huyo dume turudini . MZEE nikasema nini sasa hii, nikasimama jamaa hawa hapa sijakaa sawa mtama nikadunda wa pili nikadunda wa tatu chini
Aiseee pekenyua wakanitoa kitenge."