Hatimaye waliomkata mkono Mwigulu wakamatwa

Hatimaye waliomkata mkono Mwigulu wakamatwa

Bullshit! Kwa haraka haraka unaweza fikiri kuwa ni Mwigulu huyu wa sisiemu. Thread nyingine bwana!

Kuona heading tu ya uzi(nikidhani ni huyo Mwingu wa Tawala)....maneno zaidi ya mia nne yalikuwa tayari yashajipanga tayari kwa kumwangwa kama Comment ya Uzi.
 
Hebu nitake radhi. Na wana jf pia. Siko upande wa huyo mvulana nchemba

Ili kurahisisha kazi ya kukutaka radhi kwanza naomba unieleze kwamba wana JF huwa wako upande wa nani? Au unataka kuthibitisha kuwa wana JF woooooooooooote humu ni hao walio upande usio wa Nchemba???
 
Ila hata mm nilipoiona post nilijua ni Mwigulu Nchemba bin magamba,mzinifu wa mke wa m2 igunga,daaaah!!huku kwetu tungefanya hafla fupi,japo ya pombe ya ulanzi na gongo kusherehekea ushindi...Ila kwa huyo mtoto pole sana na mungu amjalie afya na kwa uweza wake watakamatwa waliohusika.
 
Ili kurahisisha kazi ya kukutaka radhi kwanza naomba unieleze kwamba wana JF huwa wako upande wa nani? Au unataka kuthibitisha kuwa wana JF woooooooooooote humu ni hao walio upande usio wa Nchemba???
Majority hawampendi huyu mvulana
 
Uzi huu unadhihirisha kwamba wengi wanaounga mkono cdm ni wauaji na magaidi wakubwa, vipi umtakie mwenzako mabaya?
 
Aaaash nimeingia kwa spidi ya radi...lakini du!!! Watu wanafanya makosa kuwapa watototo majina TASA!!!bila kujua kuwa majina mengine yamebeba MAPEPO ya uzinzi, Uongo, usanii na ukichaa.
 
ooooohh! shit!,yaan nimeingia humu kwa furaha nikidhan ni yule mbunge wa magamba!!! Mleta maada umeniharibia mood kabisa!! Any way,Pole mtoto.
 
Back
Top Bottom