Hatimaye uhusiano wangu umefikia mwisho...

Pole ila ukweli mchungu unaenda kupoteza mwanaume anayekupenda kwa sababu ya kuendekeza usister duu, kwani huwezi kuishi bila picha na hao masharobaro? Huwezi kuacha nyendo za mashaka kama kuchat na wanaume? So you are going to be a single mama.

Milishaacha kila Mkuu. Alafu kwa nn niwe single mother wakati sina mtoto wala ujauzito wake?
 

Wapi nimesema nimemaliza chuo mkuu? Nimesema nilikua field now ndio namalizia third year
 
Nyie ndio wale madomo zege....
hakuna kitu rahisi kama kutongoza mwanamke
 
Milishaacha kila Mkuu. Alafu kwa nn niwe single mother wakati sina mtoto wala ujauzito wake?
Itaanza hivi, unachana na huyo atakupa mwingine, atakuvumilia kasoro zako mpaka utamzalia ila kwa kuwa hutabadili tabia basi atakuacha pia, kumbuka hamna single mama aliyependa kuwa hivyo ila ni matokeo mojawapo ni hiyo tabia uliyonayo.


Badilika
 
Kuna baadhi ya wanaume wenzetu wanatuzalilisha sana penGine huyu mleta mada ni demu wa kawaida tu lakini ona sasa "alivyojimwambafahi"

Wanaume embu tuachaneni na hawa mademu wa YES NO YES NO ACTUALLY nyingi

Nimeona aibu sana kuona mwanaume mwenzangu analia kisa UPCOMING MEDIA HOST
 
Sijajua umri wako ila wewe ni mvulana bado kiakili.
 
Uhusiano wa kukaguana simu wa kibwege sana.
 
Ndyo umeamua kunileta Hadi jf bas jibu sms zangu jaman my love[emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24]
 
Huwezi amini pamoja na yote but he is so lovely na sijawahi kumuomba hata mia
Kuna namna nyingi ya kuomba hela ambapo si lazima utaje neno hela kwenye maelezo yako

Ushazoea kuwa mcheshi kwenye simu mkiwasiliana, siku anakupigia unajibu kinyonge anauliza nini shida?

Unamjibu kodi ya nyumba imeisha afu mwenye nyumba kamaindi anataka kunipa notes alikua ananifokea hapa na ndio maana nimepokea simu yako nikiwa katika mode hiyo

Umeona pesa ilivyo ombwa hapo, kuna neno hela hapo?
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…