Hatimaye narudi Dar

Lovebird

JF-Expert Member
Sep 27, 2012
3,305
2,000
wenzio tuliambiwa tutarejea makwetu ndani ya miaka 5, tukapambana hadi leo tupoo Jiji la Dar
welcome back
 

Bambushka

JF-Expert Member
Jan 9, 2020
2,643
2,000
wenzio tuliambiwa tutarejea makwetu ndani ya miaka 5, tukapambana hadi leo tupoo Jiji la Dar
welcome back
Aliyesema hivyo si ndiyo karejea kwao anaitwa mwendazake??
Aisee, life inakimbia!

Everyday is Saturday............................... :cool:
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom