Hatimaye kitendawili cha lowasa kuhamia chadema chatenguliwa leo.

Hatimaye kitendawili cha lowasa kuhamia chadema chatenguliwa leo.

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Posts
11,492
Reaction score
5,050
Habar wakuu, leo mida ya mchana nilikuwa hapa monduli mitaa ya darajani pamoja na baadhi ya wazee wa ccm mahali hapa ambapo ktk mazungumzo yetu tulijadili kuhusu hali ya kisiasa hapa nchini especially hapa monduli.

Ktk kutaka kupeleleza kama msimamo wa hao wazee ni ccm ama chadema wazee hao wote kwa pamoja wakasema kuwa wao hawaangalii chama sa hv bali wanaangalia mbunge lowasa ambaye ni kipenzi chao yupo wapi na ndipo nikawauliza sasa juu ya chadema kama wataweza kujiunga ndipo wote kwa pamoja wakasema watajiunga soon pamoja na lowasa ila endapo mipango yao yote itakamilika kabla ya 2014.

my outlook
wanacdm wote mnatakiwa mtafakari kwa makini ujumbe huu mzito kutoka kwa hawa wazee wetu maana mdharau mwiba mguu huota tende.
 
ata hasipo jiunga mapambano dhidi ya mafisadi yanaendelea.
 
kwani chadema inategemea kura zao? Robo tatu ya wa tz ni vijana na wote ni chadema so wasijisheue sa7bu ya lowasa
 
Huyu lowassa anaingiza ufisadi wake mpaka kanisani, km ameamua kuwa msafi kwa nn asiachane na chama cha majambazi(CCM) ,Na kuamua kuwasaidia waumini wake coz huwezi kutumikia mabwana wa wili kwa wakati mmoja..
 
habar wakuu, leo mida ya mchana nilikuwa hapa monduli mitaa ya darajani pamoja na baadhi ya wazee wa ccm mahali hapa ambapo ktk mazungumzo yetu tulijadili kuhusu hali ya kisiasa hapa nchini especially hapa monduli. ktk kutaka kupeleleza kama msimamo wa hao wazee ni ccm ama chadema wazee hao wote kwa pamoja wakasema kuwa wao hawaangalii chama sa hv bali wanaangalia mbunge lowasa ambaye ni kipenzi chao yupo wapi na ndipo nikawauliza sasa juu ya chadema kama wataweza kujiunga ndipo wote kwa pamoja wakasema watajiunga soon pamoja na lowasa ila endapo mipango yao yote itakamilika kabla ya 2014.

my outlook
wanacdm wote mnatakiwa mtafakari kwa makini ujumbe huu mzito kutoka kwa hawa wazee wetu maana mdharau mwiba mguu huota tende.

lowasa hana sifa hata moja ya kuwa mwana CDM!
 
Sidhani kama huyu jamaa hata ajisafishe je kama atafaa kuwa mwana chadema!
 
habar wakuu, leo mida ya mchana nilikuwa hapa monduli mitaa ya darajani pamoja na baadhi ya wazee wa ccm mahali hapa ambapo ktk mazungumzo yetu tulijadili kuhusu hali ya kisiasa hapa nchini especially hapa monduli. ktk kutaka kupeleleza kama msimamo wa hao wazee ni ccm ama chadema wazee hao wote kwa pamoja wakasema kuwa wao hawaangalii chama sa hv bali wanaangalia mbunge lowasa ambaye ni kipenzi chao yupo wapi na ndipo nikawauliza sasa juu ya chadema kama wataweza kujiunga ndipo wote kwa pamoja wakasema watajiunga soon pamoja na lowasa ila endapo mipango yao yote itakamilika kabla ya 2014.

my outlook
wanacdm wote mnatakiwa mtafakari kwa makini ujumbe huu mzito kutoka kwa hawa wazee wetu maana mdharau mwiba mguu huota tende.
Wazee ulioongea nao hawana tofauti na wale washili wa Armeru. Hawana nafasi kwenye siasa za dunia ya leo.
 
Mi huwa simtambui huyo mwizi,fisadi wa tz, go to the hell
 
Nimefungua harakaharaka nikijua keshatundika gamba kumbe porojo za kwenye mbege,ahh ushaniudhi tayari,ngoja nirudi zangu jangwani.
 
Jamani naomba mnisaidie jambo moja,hivi hasa ufisadi wa huyu Lowassa kwa nchi yetu ni nini?Najua alijiuzuru uwaziri Mkuu kwa kashfa ya Richmond,lakini je,anahusika vipi na ufisadi?
Nimekuwa nikimchukia huyu Lowassa kwa namna tofauti kidogo ambayo si ya kisiasa ni ya kiutendaji zaidi na inanigusa mimi binafsi.
Wakuu naomba mwenye data za huyu jamaa anisaidie hapa maana nimekuwa nikitafuta data zake lakini sizipati.
 
hapa sioni cha kutafakari ..ila Lowasa apitie mbali na wazee wake, bora Monduli ibaki "kisiwa" na liwe jimbo la mwisho kuvua gamba, than LOWASA kwenda CDM kwa shinikizo
 
Sidhani kama huyu jamaa hata ajisafishe je kama atafaa kuwa mwana chadema!

Naomba unitajie uchafu wake mkuu!! Ukiacha issue ya richmond ambayo iko wazi na soon ukweli utakuwa wazi.
 
Jamani naomba mnisaidie jambo moja,hivi hasa ufisadi wa huyu Lowassa kwa nchi yetu ni nini?Najua alijiuzuru uwaziri Mkuu kwa kashfa ya Richmond,lakini je,anahusika vipi na ufisadi?
Nimekuwa nikimchukia huyu Lowassa kwa namna tofauti kidogo ambayo si ya kisiasa ni ya kiutendaji zaidi na inanigusa mimi binafsi.
Wakuu naomba mwenye data za huyu jamaa anisaidie hapa maana nimekuwa nikitafuta data zake lakini sizipati.

mkuu hata mi sielewi ufisadi wa EL, humu watu wanapiga kelele tu hakuna hata mmoja mwenye data, mpaka naanza kuamini ushirikina...
 
ni kweli wakuu, wenye data tusaidieni,ufisadi wa lowassa ni upi hasa maana tunamwita fisadi lkn hatuujui ufisadi wake ni upi! Tuelimisheni tafadhali!
 
Ikitokea EL anagombea uraisi kwa chama chochote kile nitamvotia. Yeye anamaamuzi, ni persisstent, ana kaji-udiktekta mbako ni muhimu kwa nchi hii, anawajibisha. Richmond kuna wahusika wakuu zaidi yake (itafahamika tu) na pia hiki chama chenye kuleta hamasa ya mabadiliko bado hakijaweka wazi mkakati wake wakuongoza nchi zaidi ya kufanya mikutano ya ku-attack chama tawala, kuigeuza arusha battle gorunds na hivyo kusimamisha maendeleo yote arusha (arusha is worse with opposition than it was, machalii wamekuwa waajabu wanategemea si-hasa wameacha kuchakarika kama kawaida yao, wanamsubiri huyo jamaa anaepigana na sirikali awakoe kwa ahadi, wanapoteza muda badala ya kuendeleza hustle kama zamani, wanaomba hadi mia ya fegi)....kisaokolijia watu wamechoshwa na hali iliyopo (chama tawala) hivyo wanakimbilia yeyote anaekuja tofauti ili kupata tumaini (kama wagonjwa na kikombe cha babu). EL wewe ndio pekee kwa sasa mwenye nia na uwezo wa kuongoza hii nchi....hawa wengine wanauchu wakuingia magogoni tu, ku-recover cost zao na kutimiza ndoto ya madaraka.....mnaovotia chama kuweni makini msipelekwe kimkumbo tu angalieni nia ya dhati ya hao wahubiri wapya si kuwa wanataka sadaka tu...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom