Hatimaye cheka achekeshwa chozi India

Mwandwanga

JF-Expert Member
Dec 2, 2011
2,968
2,000
Yule Bondia wetu NGUMI MKONONI na mbabe babe toka Mji Kasoro Bahari pale MORO achezeshwa akadumba pale Nchini INDIA

Ni Round ya 3 baada ya kupewa ngumi zenye akili akanyoosha Mikono JUU

POLE SANA Bondia wetu, kipigo ulicho pewa ni kipigo kwa JPM

[HASHTAG]#FreeMaxMello[/HASHTAG]
 

Abunwasi

JF-Expert Member
Jun 25, 2009
5,491
2,000
Yule Bondia wetu NGUMI MKONONI na mbabe babe toka Mji Kasoro Bahari pale MORO achezeshwa akadumba pale Nchini INDIA

Ni Round ya 3 baada ya kupewa ngumi zenye akili akanyoosha Mikono JUU

POLE SANA Bondia wetu, kipigo ulicho pewa ni kipigo kwa JPM

[HASHTAG]#FreeMaxMello[/HASHTAG]
Mnadhani dengu ni mchezo!!!!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom