Hatimae "Faru John" aonekana mbugani


sembo

sembo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
4,362
Likes
2,800
Points
280
sembo

sembo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
4,362 2,800 280
"Faru John" ni miongoni mwa faru wababe sana kuwahi kutokea duniani.. Sifa kubwa ya huyu Faru ni alikuwa akimiliki majike yote yaliyokua katika creta ya Ngorongoro... Hivyo mbele ya "Faru John" hakuna faru dume yoyote aliyethubutu kusogea mbele ya anga zake.

Baada ya kuteteleka kidogo, katika mechi 2 zilizopita za VPL.. Unaweza kusema "Faru John" wa mbuga ya VPL hatimae karejea katika ubora wake.. naye si mwingine bali ni Simba S.C.

"Faru John" akiwa ndani ya mazoezi makali kwa muda wa wiki 2 mpaka sasa.. jana alitoa statement kali. Hii ni baada ya kujipima nguvu na Polisi Moro, ambapo aliwadungua bila huruma goli mbili kavu, wafungaji wakiwa Banda na Ajibu. Huyu Ajibu kawaongozea tena kazi wanasayansi wetu.. Kwani kipindi bado wanalijadili lile goli la kichuya, Ajibu jana katupia kambani goli ambalo si la karne hii.

Lile soka maridadi sana ambalo lilitandazwa jana, sitalizungumzia kwa sasa. Japo si kipimo sahihi, ila kwa leo ningependa kuzungumzia haya mawili;

1. Daniel Agyei toka nchini Ghana ni bonge la kipa.. Anajua kujipanga akiwa golini, anajua kuwapanga mabeki wake, pia anaongea sana uwanjani tofauti na bwana yule. Honestly kwa mechi ile ya jana sikuona tofauti kati ya Maneur Neur wa Bayern na Daniel Agyei wa Simba.

2. Ile mido hatari kabisa kutoka nchini Ghana, James Kotei ni habari nyingine kabisa.. Japo jana alipewa dakika chache uwanjani, ila zilitosha kuudhihirishia uma uliofiurika uwanja wa Jamuhuri, ni kwa jinsi gani anaujua mpira. Huyu jamaa ni fundi hadi kero. Wale wakata miwa sijui wakata umeme mjipange vyema, kiboko yenu kapatikana.

Hadi kuanza mzunguko wa pili wa VPL mnamo tarehe 17.12.2016 "Faru John", atakua kashacheza mechi tatu za kirafiki.. Na kila mechi itakua na uzito wake.. nami nipo makini na timamu kabisa kuwaletea kila kitakachojiri.
ANGALIZO; mwenye mbuga karejea.. wapinzani kaeni chonjo.
 
The hammer

The hammer

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
2,278
Likes
1,254
Points
280
The hammer

The hammer

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
2,278 1,254 280
Ndo mana nikaweka funga na fungua semi katika neno Faru John.
Vipi kuna washambuliaji wapya wameongezwa au ndo yale yale ya magoli kufungwa na wachezaji wa pembeni, winga.
 
G

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2015
Messages
7,680
Likes
8,764
Points
280
G

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2015
7,680 8,764 280
Bado, ila dirisha la usajili bado halijafungwa.
Mtani umauti uliisha mkuta faru John labda iwe picha kam prison break scofield tulijua amekufa sasa ataibuka tena.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,359
Likes
1,845
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,359 1,845 280
Faru ni faru na simba ni mikia tu.
 
LEWANGANGUMU

LEWANGANGUMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2016
Messages
284
Likes
157
Points
60
Age
49
LEWANGANGUMU

LEWANGANGUMU

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2016
284 157 60
nilikujjaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa mbio sanaaaa nikajuaaaaaaa FARU JOHN nliyezionaaaaa pembe zake leo hii kaonekanaaaaaa mbuganiiii
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
12,673
Likes
8,191
Points
280
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
12,673 8,191 280
Huu mwaka nne ligi ikianza anakuwa ni Simba. Mzunguko wa pili taratibu ameanza kuwa Faru. Mwisho wa msimu, kama kawa, kama dawa anaishia kuwa nyau !
 
R

rolla

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,546
Likes
320
Points
180
R

rolla

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,546 320 180
"Faru John" ni miongoni mwa faru wababe sana kuwahi kutokea duniani.. Sifa kubwa ya huyu Faru ni alikuwa akimiliki majike yote yaliyokua katika creta ya Ngorongoro... Hivyo mbele ya "Faru John" hakuna faru dume yoyote aliyethubutu kusogea mbele ya anga zake.

Baada ya kuteteleka kidogo, katika mechi 2 zilizopita za VPL.. Unaweza kusema "Faru John" wa mbuga ya VPL hatimae karejea katika ubora wake.. naye si mwingine bali ni Simba S.C.

"Faru John" akiwa ndani ya mazoezi makali kwa muda wa wiki 2 mpaka sasa.. jana alitoa statement kali. Hii ni baada ya kujipima nguvu na Polisi Moro, ambapo aliwadungua bila huruma goli mbili kavu, wafungaji wakiwa Banda na Ajibu. Huyu Ajibu kawaongozea tena kazi wanasayansi wetu.. Kwani kipindi bado wanalijadili lile goli la kichuya, Ajibu jana katupia kambani goli ambalo si la karne hii.

Lile soka maridadi sana ambalo lilitandazwa jana, sitalizungumzia kwa sasa. Japo si kipimo sahihi, ila kwa leo ningependa kuzungumzia haya mawili;

1. Daniel Agyei toka nchini Ghana ni bonge la kipa.. Anajua kujipanga akiwa golini, anajua kuwapanga mabeki wake, pia anaongea sana uwanjani tofauti na bwana yule. Honestly kwa mechi ile ya jana sikuona tofauti kati ya Maneur Neur wa Bayern na Daniel Agyei wa Simba.

2. Ile mido hatari kabisa kutoka nchini Ghana, James Kotei ni habari nyingine kabisa.. Japo jana alipewa dakika chache uwanjani, ila zilitosha kuudhihirishia uma uliofiurika uwanja wa Jamuhuri, ni kwa jinsi gani anaujua mpira. Huyu jamaa ni fundi hadi kero. Wale wakata miwa sijui wakata umeme mjipange vyema, kiboko yenu kapatikana.

Hadi kuanza mzunguko wa pili wa VPL mnamo tarehe 17.12.2016 "Faru John", atakua kashacheza mechi tatu za kirafiki.. Na kila mechi itakua na uzito wake.. nami nipo makini na timamu kabisa kuwaletea kila kitakachojiri.
ANGALIZO; mwenye mbuga karejea.. wapinzani kaeni chonjo.
Nashukuru kwa kunipotezea mda.
 
demigod

demigod

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2015
Messages
5,121
Likes
9,881
Points
280
demigod

demigod

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2015
5,121 9,881 280
Mwakani utatuambia swala anaetisha mbugani hatimae aanza ligi kuu kwa kishindo baada ya kukosa ubingwa

Umevunja mbavu mkuu.....

Hakuna watu wavumilivu Duniani kama hawa
 
K

Konaball

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
2,493
Likes
1,105
Points
280
K

Konaball

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
2,493 1,105 280
"Faru John" ni miongoni mwa faru wababe sana kuwahi kutokea duniani.. Sifa kubwa ya huyu Faru ni alikuwa akimiliki majike yote yaliyokua katika creta ya Ngorongoro... Hivyo mbele ya "Faru John" hakuna faru dume yoyote aliyethubutu kusogea mbele ya anga zake.

Baada ya kuteteleka kidogo, katika mechi 2 zilizopita za VPL.. Unaweza kusema "Faru John" wa mbuga ya VPL hatimae karejea katika ubora wake.. naye si mwingine bali ni Simba S.C.

"Faru John" akiwa ndani ya mazoezi makali kwa muda wa wiki 2 mpaka sasa.. jana alitoa statement kali. Hii ni baada ya kujipima nguvu na Polisi Moro, ambapo aliwadungua bila huruma goli mbili kavu, wafungaji wakiwa Banda na Ajibu. Huyu Ajibu kawaongozea tena kazi wanasayansi wetu.. Kwani kipindi bado wanalijadili lile goli la kichuya, Ajibu jana katupia kambani goli ambalo si la karne hii.

Lile soka maridadi sana ambalo lilitandazwa jana, sitalizungumzia kwa sasa. Japo si kipimo sahihi, ila kwa leo ningependa kuzungumzia haya mawili;

1. Daniel Agyei toka nchini Ghana ni bonge la kipa.. Anajua kujipanga akiwa golini, anajua kuwapanga mabeki wake, pia anaongea sana uwanjani tofauti na bwana yule. Honestly kwa mechi ile ya jana sikuona tofauti kati ya Maneur Neur wa Bayern na Daniel Agyei wa Simba.

2. Ile mido hatari kabisa kutoka nchini Ghana, James Kotei ni habari nyingine kabisa.. Japo jana alipewa dakika chache uwanjani, ila zilitosha kuudhihirishia uma uliofiurika uwanja wa Jamuhuri, ni kwa jinsi gani anaujua mpira. Huyu jamaa ni fundi hadi kero. Wale wakata miwa sijui wakata umeme mjipange vyema, kiboko yenu kapatikana.

Hadi kuanza mzunguko wa pili wa VPL mnamo tarehe 17.12.2016 "Faru John", atakua kashacheza mechi tatu za kirafiki.. Na kila mechi itakua na uzito wake.. nami nipo makini na timamu kabisa kuwaletea kila kitakachojiri.
ANGALIZO; mwenye mbuga karejea.. wapinzani kaeni chonjo.
Vipi leo Faru jike nasikia ameshindwa kutafuna miwa na yule Mghana wamemtoboa tobo
 
Vitalis Msungwite

Vitalis Msungwite

Verified Member
Joined
May 11, 2014
Messages
1,227
Likes
1,692
Points
280
Vitalis Msungwite

Vitalis Msungwite

Verified Member
Joined May 11, 2014
1,227 1,692 280
Nikajua kweli kumbe
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,512
Likes
2,973
Points
280
Age
30
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,512 2,973 280
Ni shida.. mashetani wekundu wamekuwa mabinti wekundu..
 

Forum statistics

Threads 1,273,106
Members 490,295
Posts 30,471,571