Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Jul 16, 2012 #1 ..............
NATA JF-Expert Member Joined May 10, 2007 Posts 4,492 Reaction score 1,314 Jul 16, 2012 #2 Boflo unamambo.lo!
Ndahani Platinum Member Joined Jun 3, 2008 Posts 18,162 Reaction score 9,192 Jul 16, 2012 #3 Boflo are you fine? Hii kitu lazima uwe unaifanya maana mhh. Hizo picha nazo. hauoni kinyaa?
BIG X JF-Expert Member Joined Nov 4, 2011 Posts 777 Reaction score 212 Jul 16, 2012 #4 Jamaa alikuwa anafikiri anashika ya kwake nini, au ndio ushoga!!
marejesho JF-Expert Member Joined Jan 6, 2011 Posts 6,634 Reaction score 3,662 Jul 16, 2012 #5 Boflo uliwakuta wapi hawa?
Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Jul 16, 2012 Thread starter #6 ..................
Nyani Ngabu Platinum Member Joined May 15, 2006 Posts 98,483 Reaction score 145,818 Jul 16, 2012 #7 Jasmine hajambo?
LexAid JF-Expert Member Joined Jul 5, 2011 Posts 1,931 Reaction score 774 Jul 16, 2012 #8 Bofloooooooooooooooooo..............!
Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Jul 16, 2012 Thread starter #9 Nyani Ngabu said: Jasmine hajambo? Click to expand... Hajambo... yuko kwenye sikuze
Nyani Ngabu Platinum Member Joined May 15, 2006 Posts 98,483 Reaction score 145,818 Jul 16, 2012 #10 Boflo said: Hajambo... yuko kwenye sikuze Click to expand... Kakuambia?
cement JF-Expert Member Joined May 5, 2012 Posts 581 Reaction score 221 Jul 16, 2012 #11 duh kwakwakwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Jul 16, 2012 Thread starter #12 Nyani Ngabu said: Kakuambia? Click to expand... eeeeh.......kipi kikushangazacho?
Fidel80 JF-Expert Member Joined May 3, 2008 Posts 21,944 Reaction score 4,511 Jul 16, 2012 #13 Huyo atakuwa pung'a tu
Nyani Ngabu Platinum Member Joined May 15, 2006 Posts 98,483 Reaction score 145,818 Jul 16, 2012 #14 Boflo said: eeeeh.......kipi kikushangazacho? Click to expand... Nashangaa kwa nini akuambie wewe kaka'ake. Inakuhusu nini wewe? Halafu yule nyani bado yupo?
Boflo said: eeeeh.......kipi kikushangazacho? Click to expand... Nashangaa kwa nini akuambie wewe kaka'ake. Inakuhusu nini wewe? Halafu yule nyani bado yupo?
Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Jul 16, 2012 Thread starter #15 Nyani Ngabu said: Nashangaa kwa nini akuambie wewe kaka'ake. Inakuhusu nini wewe? Halafu yule nyani bado yupo? Click to expand... kwani kuna ubaya kupeana udaku mtu na dadaye? Yule nyani hatulii.....mpaka apewe tunda ndio anatulizana
Nyani Ngabu said: Nashangaa kwa nini akuambie wewe kaka'ake. Inakuhusu nini wewe? Halafu yule nyani bado yupo? Click to expand... kwani kuna ubaya kupeana udaku mtu na dadaye? Yule nyani hatulii.....mpaka apewe tunda ndio anatulizana
Baba V JF-Expert Member Joined Dec 29, 2010 Posts 19,479 Reaction score 9,551 Jul 16, 2012 #16 Ukipungiwa NA WEWE PUNGAAA!!
Babkey JF-Expert Member Joined Dec 10, 2010 Posts 4,838 Reaction score 3,674 Jul 16, 2012 #17 ...yeeemwe!!
Nyani Ngabu Platinum Member Joined May 15, 2006 Posts 98,483 Reaction score 145,818 Jul 16, 2012 #18 Boflo said: kwani kuna ubaya kupeana udaku mtu na dadaye? Yule nyani hatulii.....mpaka apewe tunda ndio anatulizana Click to expand... Hivi siku ile ulipomwambia ashuke alishuka?
Boflo said: kwani kuna ubaya kupeana udaku mtu na dadaye? Yule nyani hatulii.....mpaka apewe tunda ndio anatulizana Click to expand... Hivi siku ile ulipomwambia ashuke alishuka?
Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Jul 16, 2012 Thread starter #19 Nyani Ngabu said: Hivi siku ile ulipomwambia ashuke alishuka? Click to expand... Wewe Jamaa sikuwekei tena web cam.....ni jasusi wewe unaweza kunipeleka mabwepande... na mm na sign out, naona Jf itanitia uchizi ....wacha niende beach nikabariz upepo wa bahari
Nyani Ngabu said: Hivi siku ile ulipomwambia ashuke alishuka? Click to expand... Wewe Jamaa sikuwekei tena web cam.....ni jasusi wewe unaweza kunipeleka mabwepande... na mm na sign out, naona Jf itanitia uchizi ....wacha niende beach nikabariz upepo wa bahari
Philipo Kidwanga JF-Expert Member Joined Jul 12, 2012 Posts 2,042 Reaction score 604 Jul 17, 2012 #20 pembe la ngombe halifichiki.hata kama kalewa ndo afanye hivyo,kuna usemi mmoja unaeleza kwamba ukitaka kujua tabia ya ndani ya mtu msubiri alewe.hiyo ndio tabia yake.
pembe la ngombe halifichiki.hata kama kalewa ndo afanye hivyo,kuna usemi mmoja unaeleza kwamba ukitaka kujua tabia ya ndani ya mtu msubiri alewe.hiyo ndio tabia yake.